Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Tendwa jikaze ur a Man... Be a MAN

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Straight, Sep 24, 2011.

  1. S

    Straight JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh. Tenda inabidi ujikaze, ur a Man. Angalia Zambia, mwenyekiti wa tume ya Uchaguzi Zambia ni mwanamama na jasiri, anaye simamia kweli Bi Irene Mbililima
     
  2. W

    We know next JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Haswa!!!!!! Bonge ya tution kama sio lecture.
     
  3. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Unamwambia sharobaro
     
  4. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #4
    Sep 24, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Hata kwenye vyombo vyao vya habari hawazungumzii ya zambia. wameshikwa pabaya hakika!
     
  5. S

    Straight JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah... Mama yule jasiri, si kama tendwa hapa, mtoto wa kiume lakini hamna ki2....
     
  6. Atubela

    Atubela JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 60
    Mbona sikusomi vizuri? kama ni mh Tendwa ni msajili wa vyama vya siasa na si mwenyekiti wa tume ya uchaguzi Tanzania?
     
  7. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Kwanini Tendwa wakati yeye si wa Tume ya Uchaguzi, au hii ni mchanganyiko!
     
  8. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndo nashangaa!!!!!
     
  9. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh!! hapo kazi.
     
  10. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Tendwa ajikaze wapi yuko Zambia kushuhudia Ushindi...

    Naona anaona Machungu kibaraka huyo wa CCM

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  11. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Wengine ni wanaume jina tu na kuvaa suruali!!
     
  12. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Unafiki unawamaliza viongozi na kuliharibu taifa letu Tanzania.
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Ni kama topic haileweki vile, Tendwa anahusika na matokeo?
     
  14. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kiravu na Tendwa nani muhusika?
     
  15. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Ni wazi kuwa muanzisha thread hafahamu tofauti ya tume ya taifa ya uchaguzi na msajili wa vyama vya siasa!
     
  16. PAMBA1

    PAMBA1 Member

    #16
    Sep 24, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si tedwa tu mpaka mw|kiti wa tume ya uchaguzi bwana kilavu pamoja na jk a.k.a vasco da gama wajifunze kukubali maamzi ya wananchi umma ukiamua hakuna wa kupinga hongela sana wazambia pamoja na rais aliyekuwa madalkani kukubali kueshimu maamuzi ya wananchi kiukweli zambia ni mfano wa kuigwa na watawala wa hapa afrika.
     
  17. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu, nadhani wewe ndiye unayepaswa kujikaza ili uwe unaleta ulinganifu sahihi. Tendwa siyo mwenyekiti wa tume ya uchaguzi sasa unaanzaje kumlinganisha na huyo mwanamama wako. Yaani wewe hata Sweetlady anakushinda kwa kupanga hoja halafu unajiita Straight!
     
  18. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    ndugu yangu huu ujumbe si ungemfaa zaidi rajab kiravu? Coz tendwa ni msajili wa vyama na sio mkuu wa tume ya uchaguzi.,bt thnx for da msg
     
  19. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #19
    Sep 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    lecture gani wakati amekosea. Tendwa anahusika vip?
     
  20. J

    Joachim Morgan Member

    #20
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tendwa ni msajili wa vyama ambaye anasimamia maadili. Hivyo anayonafasi kuongelea pale maadili yanapokiukwa na vyama mbona uchaguzi mkuu alitetea JK kupiga kampeni mpaka usiku akisema ndiyo makubaliano. Hata hivyo makubaliano ya vyama na kanuni zake usimamiwa na Tendwa.
     
Loading...