Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh temu tonee huruma kazi tunaipenda swissport lakini uzazi tunaupenda zaidi ndugu yangu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Aug 3, 2011.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Unajua malaika si lazima aje usiku hata mchana anaweza kuja inategemea jinsi han ya kumpokea na kufaidika nae..nilikuwa kwenye basi moja nakuta vijaana wamependeza wamekaa kitini wanaongelea upande wa kazi mmoja akasema
    kwa kweli leo nimekata tamaa kabisa na kazi naipenda lakin tunspoelekea usishangae wanaume wengi wa swissport wanazeeka na miaka 40,awataki kusikia ndoa ama gfriend..akamuuliza kulikoni hiyo ni majuzi akamjibu bwana kwa kweli sijui mh wetu inabidi aongeze wafanyakazi wa kubeba mizigo inapoelekea tunaenda kuzalisha wagumba kwene kampuni bila kujua.,,,watu wakacheka sana alipotumaliza akasema

    unajua kijana leo wamekuja wachina wanasafiri walipoweka mizigo mitano ya kilo sawa mizani ikazunguka kama mara tatu nikamwambiamwenzangu duh leo kazi ukisikia unarudi nyumban mkeo anakugeuza unaishia kupumua pumua tu kama umekabwa na jinamizi ndiko huku..mi ndio maana naogopa kuoa sipendi kumtesa mtoto w amtu wakati nikirudi najipasha na moja mbili nikifika unafikiri hata upitishe wembe usikii tumecheka sana sana

    anyway mh temu embusikia kilio cha watooto wakonajua walikuwa wanafanya kucheka lakini hawa wametoa yaliyo moyoni ongeza vijana wa kubeba mizigo iliniumiza hapo aliposema tunapoelekea tunazalisha vijana wagumba kwenye hii kampuni ..la hasha najua mh wetu ni msikivu mpenda kusikia na matumaini ya kuongezewa wala msiwe nawasi ni member wetu mzuri tu...

    Kila la kheri swissport kwa kazi nzuri na jina zuri
     
  2. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hio kampuni ya Swissport imejaa Ukabila mtupu, Top Management yote ni Wachaga.
    HR ni Mdogo wake Mama Mkapa.
     
  3. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Eee bana eee
    Andika kitu kilichoenda skuli basi
    Si kama mazungumzo ya kariakoo, imechukua muda kukuelewa
     
  4. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mada ni kuhusu ugumba lakini.....naona kama hiyo yako ingekuja kama thread mpya...
     
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,624
    Trophy Points: 280
    Kwani Swissport haina nyenzo za kubebea mizigo? Watu wanabeba mizigo kama makuli? hakuna forklifts and other utilities?
     
Loading...