Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh.susan kiwanga,peter msingwa,mpendazoe wamkamata mwizi kingston-morogoro

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mkonge, Apr 26, 2012.

  1. m

    mkonge Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    leoo mjini morogoro katika ukumbi wa Forest Hill secondary kulikuwa na kongamano la vijana wanachuo vyuo vikuu wakijadili mstakabali wa vijana katika miaka hamsini ya uhuru na muungano katika kuleta maendeleo ya nchi hii.Watoa maada walikuwa \mh. Peter Msigwa,Mh Susan kiwango na Anko Mpendazoe.Shughuli Hii iliambatana na ufunguzi wa Tawi la Kingston-morogoro mjini.
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Habari ni nzuri ila umeiandika kama vile unapost facebook! Be a GT.
     
  3. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Bold -- yupo tawire
    Hapa ndipo ccm inapopigwa bao na cdm.. ccm wenyewe wamekalia vikao vya ndani ya chama wakati cdm wapo nje wanadeal na wapigakura. cdm kimedhamiria kuichukua nchi
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Incomplete topic!.
     
  5. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Magamba at work.
     
  6. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kazi kutishana tu! "We nani kakwambia usign? Utanikoma"
    Wao ngoja wajikwae waanguke, waanze kulaumu walipoangukia. Badala ya kuangalia ni kipi kilichowafanya waanguke.
     
  7. M

    Mr Emmy JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,129
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    wanahalalisha uchakujuaji wa ruzuku na sadaka za wananchi
     
  8. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,192
    Likes Received: 1,424
    Trophy Points: 280
    huyo mwizi aliyekamatwa ni yupi hasa!!
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu hii ni habari njema, tatizo hukushirikisha ubongo kutafuta heading inayoendana na habari.

    Ni sawa na kichwa cha habari inasema MKONGE afumaniwa live, halafu ndani inasema MKONGE leo ana birthday
     
  10. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Tunashukuru kwa taarifa mkuu!!
     
  11. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    Nashangaa hawa jamaa kila siku kampeni tu miaka 5 sasa wataongeza mingine 10 maana Katibu wao anakusanya saini za kumtoa Rais baada ya kukubali alipata milioni 2 na JK miliomi 5
    Wezi wengi tu
     
  12. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #12
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,352
    Likes Received: 1,042
    Trophy Points: 280
    Mkuu vijana wwlioshiriki kwenye hilo kongamano ndio wezi?
     
  13. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,052
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    heading inazingua
     
  14. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unajifunza Takwimu siyo? JK alitangazwa na NEC kwa takwimu za uchakachuaji ndiyo maana mzigo wa kuongoza nchi unamshinda. Wapiga kura hawakukosea kutompigia.
     
  15. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Walikuwemo wenzake humu akina Faiza Fox, Mwita25, Malaria Sugu, mwishoni bila kuambiwa na mtu, wakajipima wenyewe wakajiona wanapwaya ndani ya Jukwaa hili la GT's wakaingia mitini wenyewe. Hata huyu kwa jinsi alivyoingia kinyumenyume, sidhani kama atachukua muda kabla hajakimbia kwenda kuolewa na huko Uarabuni.
     
  16. M

    Mnyonge Namba1 JF-Expert Member

    #16
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Labda ww ndo gamba.Maana kongamano limefanyika na nimeshiriki
     
  17. M

    Mnyonge Namba1 JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Gamba lako zito sana mzee.
     
  18. M

    Mnyonge Namba1 JF-Expert Member

    #18
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyo jamaa mwehu 2.Kama vp mpotezee huyo mjinga
     
  19. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    ahsante mkuu kwa utambuzi wako juu ya hawa vibaka ambao ni washabiki wa CDM.
     
  20. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    CHADEMA JAMANI MBONA RAHA AJABU HIVI KWA KAZI NA KASI YA UKUMBOZI WA SIE WATANZANIA WAVUJA JASHO KILA KONA YA NCHI!!!

    Viongozi wetu CHADEMA hakika mnaleta RAHA ajabu kwa jinsi mlivyojipanga na kukishambulia CCM kushoto, kati, kulia, mbele, na zaidi kule Bungeni.

    Zaidi sana, ukweli usemwe,
    Mchungaji Msigwa huyu NI JEMBE hakuna spea. Ndani ya uwanja wa siasa anacheza namba zote na kwa umahiri mkubwa sawa tu na yule Mchezaji KIRAKA wa zama zile, MwanaMtwa Kiwelu.

    Viongozi vijana mlioko ndani ya CCM nanyi tunawapeni heko kwa kuona mwanga na kuamua kupigania HAKI, HESHMA NA UTU wa Mtanzania.

     
Loading...