Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh sumari kuagwa karimjee na yeye??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jan 19, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Wana jamii
    embu tuhabalishane mapema kama na ndugu yetu baba yetu mh sumari nae tunamuaga huko
    alikopita dada etu regia tujiandae mapema tunaagaje ofisini ama tumefiwa ama mke anaumwa sana
    ama ninaharisha kuliko kushtuana wapendwa mwenye update za msiba atuhabalishe

    mungu awape nguvu na uvumulivu familia ya mzee wetu hasawakati huu mgumu

    bwana ametoa bwana aemtwaa jina lake lihimidiwe
     
Loading...