Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh sugu,Mh silinde,mh msigwa wafunika makambako.!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by idawa, May 6, 2012.

  1. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,188
    Likes Received: 3,469
    Trophy Points: 280
    wakuu nipo makambako kwa dakika kadhaa kabla ya kuendelea na safari yangu kurudi tunduma.kumbe leo makamanda wapo hapa, mji mdogo wa makambako umechafuka bendera za chadema ni kama ccm haipo..naona sasa wenyeviti pamoja na viongozi mbalimbali wa matawi wanatambulishwa kwa wananchi kabla kikosi cha anga hakijafika kushambulia. Naambiwa muda sio mrefu watafika.!
     
  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Thomas nyimbo kashamwaga sumu kali sana maeneo hayo yote mkuu!
     
  3. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,188
    Likes Received: 3,469
    Trophy Points: 280
    salamu ya leo chadema makambako.. Chademaaaa!!!! Kamata mwizi meni.!! Wakuu hadi raha
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hivi hii CDM inataka kuchukua nchi kweli 2015!!!!!!
     
  5. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,188
    Likes Received: 3,469
    Trophy Points: 280
    mkuu nipo kwenye mkutano hapa viwanja vya polisi makambako.wananchi wamehamasika vibaya sana na wanahoji mambo ya msingi tu.
     
  6. M

    Mngendalyasota Senior Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Big up makamanda! Njombe is very potential for young and strong politics like those of CHADEMA sasa wasiishie Makambako tu wafike hata Igwachanya, Mdandu, Kidugala, Kipengere, Uwemba, Makoga, Luponde,Usuka ,Ilembula, Saja, Lupembe, Igongolo,Igosi, Chalowe,Wangama, Mtwango,Kichiwa, Kifanya,etc.
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    unaweza kuelezea vizuri mkuu wangu?
     
  8. M

    Molemo JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Nimeipenda hii salamu
     
  9. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,188
    Likes Received: 3,469
    Trophy Points: 280
    mkuu hapa wametambulishwa wenyeviti wa chadema vijijini zaidi ya hamsini na bado wanaendelea kutambulishwa.!
     
  10. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    picha plz
     
  11. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,188
    Likes Received: 3,469
    Trophy Points: 280
    viongozi wa chadema kama hawajajiandaa kuchukua nchi bora waseme mapema kwa maana hamasa walionayo wananchi ni kubwa sana.
     
  12. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwani ni lazma upost? unauliza nin? anyway hakuna chama ambacho hakitak kuchukua madaraka
     
  13. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wera.....wera..!

    Ndani ya songea pamoja sana.
     
  14. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pamoja sana makamanda
     
  15. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    katika tanzania nzima, makambako naiheshimu kwa baridi, watu wanaweza wasihudhulie mkafikiri wamesusa kumbe baridi. kama wameweza kutokelezea kiasi hicho basi magamba wamekwisha. tunaomba mtuwekee picha tuone.
     
  16. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Watanzania wamechoka kucheka na nyani ( CCM ) na kuvuna mabua.
     
  17. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana
     
  18. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #18
    May 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hii ndio nilikua nataka kusikia kua leo cdm wako makambako....sio kila siku arusha arusha arusha and arushaa...:yawn:
     
  19. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #19
    May 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,434
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Sasa we ulifikiri inataka kuchukua kijiji 2015?
     
  20. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #20
    May 6, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Songa chadema songa mdele!!!!!!
     
Loading...