Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Sugu fuatilia hili...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kanewi, Jun 15, 2012.

  1. k

    kanewi Senior Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 160
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    ndugu wana jf naomba kwa yeyote alie karibu na mbunge wa mbeya mjini amfikishie ujumbe huu au kama anapitaga humu nashukuru.

    kamati ya ulinzi ya jiji la mbeya lina raia wa nchi jilani ambaye ni mjumbe,.analijua hili??

    KWA MUJIBU WA SHERIA NDOGO ZA MJI WA MBEYA WORKSHOP MANAGER WA TAZARA NI MJUMBE WA KAMATI YA ULINZI WA MKOA YAANI JIJI,HAPO AWALI WORKSHOP MANAGER KWA MUJIBU WA TAZARA ACT ILIKUWA NI MTANZANIA ILA KWA MABAVU YA WAZAMBIA WORKSHOP MANAGER NI MZAMBIA AMBAYE ANAINGIA KWENYE KAMATI ZA ULINZI WA MJI MOJA KWA MOJA, NAFASI HII IMEPOKWA NA MANAGING DIRECTOR WA TAZARA AMBAYE KWA MUJIBU WA TAZARA ACT NI MZAMBIA, TUMELIPIGIA KELELE HILI MDA MREFU LKN HAKUNA MAJIBU, SASA ANGALIA SIRI ZA JIJI KAMA SIO NCHI ZINAVYO SAFIRISHWA NCHI JIRANI.

    MIMI NI MTUMISHI WA TAZARA NALILETA HILI MBUNGE WA MBEYA MJINI ALISHUGHULIKIE KWANI WABUNGE WA CCM WAMESHINDWA KWA KUPOKEA MLUNGULA KILA WALIPOLIINGIA.
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mbona serikali haijasema kama itakusanya kodi kupitia show wanazo fanya wanamziki utaona mlangoni tunatozwa 10,000/= alafu kodi hailipwi wkt tukienda uwanja wa Taifa tunatozwa 3000/= na kodi wanakata.
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,274
    Trophy Points: 280
    Litamfikia
     
  4. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CCM ina masilahi na TAZARA ndiyo sababu!
     
  5. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,048
    Trophy Points: 280
    ashalipata..tusubiri ufuatiliaji tuu
     
Loading...