Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Speaker Mama Makinda ameanza kuona ukweli?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpitagwa, Apr 11, 2012.

  1. Mpitagwa

    Mpitagwa JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,175
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    WanaJF, Kitendo cha mheshimiwa mama Makinda kumjibu waziri Mkulo kuwa mh. waziri hayo siyo majibu huku akiwa na uso unaonesha kuwa amekasirishwa na majib fake kimepokelewa tofauti na watu mbalimbali. Mimi binafsi nimepata tafsri kuwa speaker ameona ukweli kuwa katika CCM na serikali yake ni matendo yako mazuri tu ndiyo yatakayokusaidia mbele ya safari na si kutetea chama wala serikali yake. Na wanazi wa ccm na serikali yake wakishaondoka kwenye nafasi nusu ya wabongo wanadelete namba zao. Wanajamii wengine mnalionaje hili?
     
  2. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Anakumbuka shuka wakat........... any way amesema huu ndiyo mwisho wake kisiasa 2015 hagombei sasa ccm wajiandaye atawapelekesha ile mbaya she has nothin to loose ha ha ha!
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,108
    Likes Received: 11,354
    Trophy Points: 280
    She has foresee ANGUKO LA CCM 2015.
     
  4. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Anaimarisha chama chake?

    good show!!!!!


    mwaka 2015 ni wa CCM tena

    Ni mtazamo wangu sijatumwa na mtu.
     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Ukipigwa mimba mapacha usikimbie 2015
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kawaida spika hatakiwi kutetea mabaya wala kufunika udhaifu.hivo ndio alivo mama makinda siku zote
     
  7. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jina lakk tu linanchosha. Bora kufa kuliko kufanyaje?
     
  8. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Subiri kwenye kikao cha wabunge wa magamba,atabandikwa bonge la plasta,kesho hutaamini kama ndiye yeye aliyejitutumua leo,wakiona anawaletea giza,watamkolimba fasta na kwa kuwa keshasema hagombei tena itakuwa ndiyo the end!
     
Loading...