Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh Slaa apanda chati na avunja Rekodi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Zawadi Ngoda, Oct 13, 2010.

  1. Z

    Zawadi Ngoda JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 2,155
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Zikiwa zimasalia Takriban wiki mbili na ushehe mpaka uchaguzi mkuu, Mh Slaa ameweza kujikongoja toka 4% tar 5.9 mpaka 12% tar 7.10. Kwa kupata 12% amefunja rekodi ya wagombea wote wa urais wa CHADEMA katika chaguzi zilizopita. Haya ni maendeleo makubwa sana kwa Chama hicho, yanayostahili pongezi.

    Licha ya kuvunja rekodi ya Chama chake, lakini kiwango hicho bado hakitoshi kumuingiza Ikulu. Hata hivyo ninahakika kabisa kuwa safari hii CHADEMA imesikika mbali zaidi, pengine mpaka 50% ya vijiji vya Tanzania. Kwa ushujaa huu wa Mh Slaa utakiwezesha Chama kupata wabunge wengi kati ya 12%-15% ya wabunge wote wa Tanzania. Huu ni ushindi kwa CHADEMA na ni ushindi kwa upinzani.

    Tatizo litalojitokeza baada ya uchaguzi ni kuvunjwa moyo kwa wapenzi wa Chama hicho, kutokana na vyombo vya habari kutoa matumaini makubwa sana kuliko hali halisi. Kwa maana hiyo pamoja na kazi nzuri ya Mh Slaa ikiwa ni pamoja na kuongezeka kwa Wabunge na kujulikana kwa chama, wapenzi wao hawatayaona hayo kama ni maendeleo au ushindi bali ni kinyume chake. Hii ni hatari sana kwa chama maarufu cha upinzani kujihakikishia uhai wake baada ya uchaguzi.

    Ushauri wangu kwa vyombo vyote vya habari vinavyoiunga mkono CHADEMA kutopika takwimu na badala yake kuandika hali halisi. Kwa mfano hakuna hata siku moja vyombo hivyo vya habari vimeeleza kinaga naga ni maeneo gani Mh Slaa hana umaarufu kabisa.
    Chaguo ni lenu kujenga chama au kubomoa.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    kumbe ndo maana ukapewa jina la zawadi..kwa hiyo sishangai hata kwa hizi comment zako..Wewe uko CCm na mgombea wenu anshinda kwa kishindo sasa unawashwa nini..kaa utulie
     
  3. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    We ni mnafiki, labda unapokea masalia toka kwenye ufisadi!
     
  4. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hana lolote huyo tatizo ni kula kitimoto kwa kificho
     
  5. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,836
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280

    Hii ndiyo IT department ya CCM kama tulivyosikia na sasa isha fika mpaka JF??
     
  6. Alnadaby

    Alnadaby JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 507
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Uchambuzi wako unaonekana ni sahihi,ila naona upande wa wabunge Chadema itapata takriban 30% ya wabunge wa kuchaguliwa.Hatua hii itakifanya kuwa kiongozi wa wapinzani bungeni.
    Pamoja na expectation kubwa kuwa ni kigezo cha wao kukata tamaa,hapo nasema no ila nafikiri kuwa hii itakuwa changamoto ya kuchukua madaraka mnamo 2015.
     
  7. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tena nimesikia mtoto wake amefungua IT mitaa ya upanga kwa ajili ya kuvuruga matokeo yatakapokuwa yakitumwa kutoka mikoani ili kutoa ushindi kwa chama fisadi!

    NNACHO SEMA OGOPA NGUVU YA UMMA, HAWATAFUA DAFU. KWANI MI KILA NIKIMHOJI NINAYE KUTANA NAYE ANASEMA TUNACHO TAKA NI MABADILIKO NA SI VINGINEVYO!
     
  8. J

    Jafar JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ushauri huu ungeanza kuwafikia REDET na SYNOVATE kabla ungesaidia sana
     
  9. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Best unaongea kama wale wa Magogoni. Hata mkichoma kwa hila safari hii 2015 tutakutana tena, no surrender!!
     
  10. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kisonge-zanzibar, donge, kibanda maiti, mchambawima, kumakunduchi
     
  11. F

    Froida JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Hakuna mtanzania yeyote anayengoja waingie 2015 tunataka mwaka huu 2010 soma alama za nyakati
     
  12. F

    Froida JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Wezi wa mali za umma shilingi ngapi wametumia kuwavisha umati ule wote zile nguo, magari mangapi yalitumika kuwabeba watu Ruvuma nzima kuwapeleka nyasa na uwanja wa majimaji, wenda wazimu nani atadanganywa sasa wakati wenyeji wanaona kwa macho watu wanasombwa peleka ujinga wenu huko
     
  13. E=mcsquared

    E=mcsquared JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 218
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tukikibomoa ili CCM isinhde si advantage kwako? Unahangaika nini sasa ndugu yangu tena? Au una wasiwasi?
     
  14. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Tunataka mabadiliko mwaka huu na hakuna anayetaka kusubiri mwaka 2015. Jk amepata wakati mgumu kujieleza kwani analiwa na mdudu ufisadi ambaye hathubutu kamwe kutamka habari zake na ameona bora afe na tai shingoni
     
  15. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Jamani someni huu waraka wa wenzetu waislam kuhusu uchaguzi mkuu wa tanzania; hivi wana maana gani
     

    Attached Files:

  16. Z

    Zawadi Ngoda JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 2,155
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Mwenzako alisema ukweli juu ya kusubiri mpaka 2015, wewe waleta hasira.

    Nikufahamishe kitu kimoja muhimu: Kutaka ni suala moja, kuwa na uwezo ni jingine kabisa. Hata mimi nilitaka CCM waondoke lakini zikiwa zimebakia wiki mbili hali halisi under ground haiwezekani, sijui kwa mapinduzi.

    Sasa wanaosema CHADEMA tunasubiri 2015 msiwabeze kwani wameongea haki.
     
  17. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,437
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mpiga miluzi mwingine huyu!

    Tumeshawazoea!!

    KAribu JF.

    DR.SLAA FOR LIFE
     
  18. Muadilifu

    Muadilifu Senior Member

    #18
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Gift, kura za tarehe 31 ndizo zitakazoamua nani achukue dola, sio maneno matupu. Usicheze na nguvu ya umma.
     
  19. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,437
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    Hapa sisemi kitu manake huchelewi kufungiwa.

    (Lakini nitafanya jambo).
     
  20. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    slaa.jpg
     
Loading...