Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Slaa ajenge urafiki na Mh. Sata

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KunjyGroup, Oct 12, 2011.

  1. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nimeona mambo yanavyokwenda Zambia na nafananisha na ahadi za Mh. Slaa wakati wa compaign and I can see that aliyoyasema yanawezekana. Zambia yanaonekana aliyoyasema Sata kwamba atatekeleza ndani ya siku 90.

    Ombi langu ni kwa Mh. Slaa kujenga uswaiba na Mh. Sata kwani hawa ndie wazalendo wa kweli wenye moyo wakuzikomboa nchi zetu. Ufisadi ndani ya sisem na ememdi ni kama mapacha. Kuna culture of impunity.

    Criminals get away with it as long as they are friends with the leaders. Just a simple question, Hosea wa Takukuru anafanya kazi gani leo hii?
     
  2. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mawazo ya kitoto kabisa. Hapa lililo la msingi ni sera siyo urafiki. Personal freindhip cannot determine a political stance that one takes. Parties have to have platforms on which to push their agenda. Wala Satta hakuishi kwa maandamano!
     
  3. m

    mopaomokonzi JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Slaa? Why not mbowe? Why not zitoo? Slaa???
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    SITA ni mnafiki namba moja Tanzania
     
  5. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Usikurupuke kupost pumba sio lazima uchangie. Wakiwa na personal friendship Dr. hatomuuliza satta hints za kuingia IKULU na "namna ya kutekeleza sera zao"? maana sera alizotumia dr. Mwaka jana ndizo alizotumia satta. Think before you post.
     
  6. F

    FUSO JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,750
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    nilisoma fasta fasta nikadhani afanye urafiki ya SITA yaani kidogo nife kwa presha.
     
  7. F

    FUSO JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,750
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    umeongea point nzuri ila mwishoni umemwaga mipumba mitupu.
     
  8. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Siyo Sita but Sata wa zambia Marytina
     
  9. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni vizuri kuwa na urafiki na watu wenye mwelekeo wako ili kushare techniques.
     
  10. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,118
    Likes Received: 11,379
    Trophy Points: 280

    Usipangie watu marafiki bwana mdogo.
     
  11. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mama /dada, Huyu ndugu amesema ''SATTA''' yule kamanda wa Zambia mpya. Achana na huyu mndengereko sitta,full unafiki.
     
Loading...