Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh.Sitta kuondolewa Uspika ni njia kwa Lowassa kuwania Urais 2015?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmaroroi, Nov 15, 2010.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2010
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Naomba maoni yenu wana JF kwa hili kwani ilikuwa tetesi kuwa Sitta hatakuwa spika na imekuwa.Je haiwezi kuwa Lowassa anataka Urais na akawa?Ebu angalieni njia aliyoitumia Chenge kumshambulia inaonyesha dhahiri kuwa lengo lake lilikuwa kuchafua hali ya hewa.
     
  2. L

    Lorah JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2010
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 1,193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    mhh Labda rais wa Monduli....
    Tayari tunaandaa vitabu vya historia yake hata nikidondoka niwaachie Vijana wasije wakadanganywa na mvi wakamchagua
    siunajua wengi tulifikiri Mvi nyingi ni Busara kumbe Nehyiiiiiiiiiiiii
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kwa kikwete hakuna lisilowezekana, labda kula mavi tu
     
  4. m

    matarimo Member

    #4
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It is true. Kwa Kikwete everthing is posible. Sisi tunaoelewa ubaya wa hawa watu, tusipofanya bidii ya kuwaelemisha ndugu zetu walioko vijijini ubaya huo, itakuwa vigumu kung'oa chama fisadi madarakani. Tuanze sasa kuhamasisha, ili 2015 Serikali itakayoundwa na CHADEMA iongoze nchi. Kwa pamoja tutafanikiwa.
     
  5. J

    Jafar JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama JK alipata 61% huyo EL atapata 31% hiyo 2015
     
  6. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,220
    Likes Received: 1,220
    Trophy Points: 280
    Kwa mfumo tulio nao inawezekana kabisa Lowasa kuwa rais, kwani hata nguruwe akisimamishwa na CCM kugombea urai s atakuwa rais, hili halina ubishi kwani hata JK hakuchaguliwa na Watanzania kuwa rais lakini NEC imemtangaza kuwa Rais kinyume na matakwa ya Watanzania.
     
  7. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145


    wapi , subutu edu haugopi mijadala bana labda tifanye hivi 92.9
     
  8. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Hivi kwani uwezo wake EL kikazi ukoje?
     
  9. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kama nec itakuwa huru na watakaochagukliwa wakawa wazalendo yawezekana akapata ata chini ya 31%
     
  10. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Inasemekana anne ni swahiba wa el na kweli amewekwa pale kuhakikisha hilo
     
  11. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,806
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    yangu macho lakini mwenye hela mpishe, ila kama ameshindwa kuchakachua Arusha hivi vihela vyao vinaweza liwa bure alafu akapata asilimi 30%
     
Loading...