Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh.Simbachiwane Tbc leo asb.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Goheki, Aug 23, 2011.

  1. Goheki

    Goheki JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    leo asb mh.Simbachiwene amelalamikia visima sitina saba vilivyochimbwa jimboni kwake havifanyi kazi kwa muda mfupi sana tangu vimejengwa,na vimebaki vinne tu vyenye afadhali. Sasa mie najiuliza kwani wapinzani wakiuliza,wanaambia wanaeneza chuki kwa serekali yao?kumbe ukweli wanao na wanaujua?
     
Loading...