Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Simbachawene hata mgawo wa umeme ulikuwa unatengenezwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by R.B, Jul 30, 2012.

  1. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,505
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    Mh Simbachawene ameenda mbali na kusema mgawo wa umeme ulikuwa unategenezwa;

    pia na waziri kaenda mbali baada ya kutoa taarifa kuchukua mafuta BP lakini mpaka anafika Dar ofc za ubungo hakuna gari ilikuwa imefuata mafuta.

    HUJUMA ; NCHI ISITAWALIKE.

    MWISHO NI KUUMBUKA:israel:
     
  2. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hii issue n sensitive sana. Ilitakiwa hao wote walihusika wapigwe mawe au wateswe zaidi ya Ulimboka mpaka wafe. Ni uhujumu uchumi wa Hali ya juu.
     
  3. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,505
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    MBona umeme mgawo umepungua?
     
  4. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    mgawo unayengenezwa halafu umeme wa dharura unatafutwa, watu wapiga kitu the Lowassa way.
     
  5. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hao wategeneza mgao wanataakiwa wanyongwe hadharani. Wametutesa sana kwa ajili ya ubinafsi wao.
     
  6. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,309
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Unatafuta kuondolewa wewe simbachawene!Ulaji wa vigogo huo,unaweza kuyumbisha nchi!Chezea mafisadi tu wakulishe sumu!
     
  7. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwani leo ndo nchi isitawalike? Nchi haikutawalika tangu enzi zile.
     
  8. A

    ADK JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hongereni kwa kufichua udhaifu
     
  9. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Bongo bana, kila kitu iwe huduma ama mradi lazima wizi uwe ndani yake
    Imefikia hata maisha ya wenzetu waathirika yanaonekana si muhimu
    Mtu anaamua kutengeneza ARV fake
     
  10. Rahajipe

    Rahajipe Senior Member

    #10
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aidha walitakiwa wafanywe kama alivyofanywa Belusconi yule kinara wa kupenda mabinti wa Italia
     
  11. BAOBAO

    BAOBAO JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2012
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 1,585
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Hongereni,lakini Kazeni buti mh.Simbachane wizarani; bila kusahau barabara ya lami kutoka Mbande via Mpwapwa hadi machimboni Winza.
     
  12. BAOBAO

    BAOBAO JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2013
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 1,585
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Wakuu,mnakumbuka kauli ya mawaziri kuwa"suala la mgawo wa umeme ilikuwa ni dili ya wajanja wachache na halitakuwepo tena!"
     
  13. LESIRIAMU

    LESIRIAMU JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2013
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 3,093
    Likes Received: 847
    Trophy Points: 280
    Kigumu chama cha mapinduwazi! Tumbo kwanza Tx Baadae
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2013
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,820
    Likes Received: 5,147
    Trophy Points: 280
    Hata hii kauli atasema wamemsingizia hawezi kubali kama alisema yeye!
     
  15. chamakh

    chamakh JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2013
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 60
    nchi ya kusadikika hii
     
  16. Silly

    Silly JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2013
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Safi sana,..kiongozi analalamika wakati ana uwezo wa kuchukua hatua za kinidhamu kwa wahusika wote,..haya maneno tumeshayazoea wakati mtu anataka kujijengea ki-jina chake, anajidai yupo saaaana na wananchi,.
     
Loading...