Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Shibuda ajisafisha bungeni jioni ya leo kwa kusema posho wanalipwa manamba...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kaseko, Jul 22, 2011.

  1. K

    Kaseko Senior Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ameikana posho na kusimamia ujira wa mwiha sababu ndio ujira stahiki
     
  2. L

    Luiz JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ameogopa rungu la cdm mwendo mdundo.
     
  3. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Laki 5!
     
  4. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    sijaelewa hebu nielewesheni. Ameikana posho au amesemaje?
     
  5. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Hana lolote huyo, yale yale ya ujira wa mwia. Ndo posho hiyo hiyo. Wala hajakana lolote hapo juu. Huyu ni wa kumtosa baharini tu. Analeta Gundu
     
  6. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa anachanganya watu kwa kujifanya anajua sana kiswahili.
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ni mnafiki tu huyo ameona hatoki kitanzini anaanza kujikosha ili aonekane yupo kundini! Hana jipya atoswe tu.
     
  8. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Aaah mamluki wengine bana utafikiri 6 bana.
     
  9. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    mleta mada hujamwelewa john magele shibuda...alichosema alikuwa anasisitiza matumizi ya kiswahili fasaha kwa membe ....kuwa neno sahihi ni ujira wa mwia na sio posho........
     
  10. V

    Vonix JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,434
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Shibuda kwa nje ni cdm lakini moyoni ni magamba tupu huyu afunzwe adamu yeye anadhani kafika bungeni kupitia kabila lake.atoswe tu.
     
  11. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 135
    Ndugu mleta mada yaani katika maongezi yote wewe umeona hili ndiyo la pekee hakusema zaidi la kuijenga Tanzania badala ya maneno ya malumbano haya ? Duh haya mkuu
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,081
    Likes Received: 9,785
    Trophy Points: 280
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Jul 22, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Afukuzwe tu. Anapima upepo hatoki
     
  14. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    CDM uyu jamaa si wamteme tuu!
     
  15. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kajisafisha vipi sasa mbona sioni kipya alichosema.
     
  16. N

    Nyakarungu JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    kukosekana kwa umeme ni shida kubwa, kwani wapo watu wasiotazama bunge, na hivyo wenye bahati ya umeme wanaweza kuwadanganya na mkajikuta mnamwaga adrenalin hormone kwa kuongea maneno machungu bure, SHIBUDA hajaikana posho, bali amekosoa lugha ya kiswahili wanayoitumia viongozi kutaja kuwa wanajeshi wetu walio huko lebanon wanalipwa posho na akasema isiitwe hivyo bali iitwe ujira wa mwiha, kwani manamba ndio wanalipwa posho so wanajeshi wetu sio manamba...hakugusia suala la posho za wabunge wakuu.
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Pro-CDM-JF, kwa kujifariji na kujiliwaza! Uwa nacheka sana huyu muanzisha thread hajasema kajisafisha vipi, hivi unajua maana ya Ujira wa Mwiha? Kusema hivyo ndio kajisafisha? Ebu tujuze
     
  18. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #18
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Shibuda anatisha ni vyema kuwa na wapinzani kama aina yake!!
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Si kasema Ujira wa Mwiha, ndio kajisafisha hivyo sasa wewe unataka kipya gani!
     
  20. b

    bia JF-Expert Member

    #20
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu ni wa ku2pia mbali mana mwanaume ukishakosa msimamo bs unakua mvulana na wapaswa kuwa na kitengo maalum cha jns yko,huyu aende ccj,hafai bunge nimechek kasema uzuri ila posho akisema wanapewa manamba automaticaly yeye na magamba anawasafisha kuwa siting alowance ni ujira wao wa mwiha yaan wanastail coz n ngumu mbunge akubali kuitwa manamba iwapo wakiukubali msemo wa posho,hvyo anataka lifuta neno posho.narudia shibuda is just a man bt nt strong man
     
Loading...