Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh.Said Arfi (MB)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Speaker, Mar 12, 2011.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Naombeni kufaham kuhusu makamu wa mwenyekiti wa chadema,

    Mara ya mwisho nimesikia kuhusu yeye alikua ana pelekwa India kwa matibabu!

    Bado yuko india au hali yake inaendeleaje?
     
  2. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Sijamsikia, au kashapata dawa kwa babu
     
  3. Democrasia

    Democrasia Member

    #3
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 1, 2008
    Messages: 79
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    mbona jana kwenye taarifa ya habari saa 2 ITV alikuwa akiongelea bara bara za mpanda na wabunge wenzake?
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    so yupo Bongo tayari?!
     
  5. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hata mimi nilimuona. Nadhani amepona
     
Loading...