Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh.s 6 the time will tell you

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mosachaoghoko, Jul 12, 2011.

  1. Mosachaoghoko

    Mosachaoghoko Senior Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sita kuwambia wabunge wanaopinga kulipwa posho kwa wajibu ambao ni wao umejipalia moto nani atakusaidia kuuzima ,mwanzo nilidhani kuwa unafaa kuwa kiongozi ila kwa leo mchana bungeni ndo nimegundua kuwa ''The high you go the cooler become'' kadri unavyozidi kuongezeka umri ndivyo na uwezo wA kufikiri kunazidi kukupungukia'
     
Loading...