Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Regia Mtema (RIP); Just a thought

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by E=mcsquared, Jan 17, 2012.

  1. E=mcsquared

    E=mcsquared JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 218
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hi everybody;
    Naomba kum-vote Mh. Regia Mtema (RIP) kama mmojawapo wa wabunge waliokuwa wanaopendwa sana na jamii ya watanzania. Hii haimaanishi kuwa wabunge wetu wengine hatuwapendi, la hasha ila kusema ukweli viwango vya mapenzi huwa vinazidiana. Nadhani alikuwa anaongoza kwa wabinge wote wa JMT, hata wabunge wenyewe wameonyesha dalili thabiti kabisa za kukiri hili.

    Angalizo: Nimekuja kugundua kuwa ukiingia Bungeni ukiwa kijana mdogo, halafu una hoja, unapendwa sana na watu including hata wale ambao unaopingana nao. Waoneni akina Zitto, Mnyika, Kafulila, AC (RIP), n.k.

    Naomba kuanzia leo kum-vote kama mbunge ambaye amechukua namba moja kwa kupendwa na watanzania , hadi rekodi yake itakapovunjwa huko mbeleni, na ieleweke hivyo hata kwenye genes book of records ya Tanzania!

    Mungu amlaze mahali pema peponi
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Guiness Book.

    RIP Regia. . . .
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Wonderful!
    She has been marvelous, Lioness, and Pure-Iron Lady!
    +RIP MY LOVE+
     
  4. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mungu amlaze mahali mema peponi!
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Farewell Regia... Na kama kweli kuna kuonana,

    Naomba msalimu Amina Chifupa with Love...
    :flypig:
     
  6. E=mcsquared

    E=mcsquared JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 218
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nisamehe binti kitukuu changu uzee umeshaanza kuingia. +/- 200 years of age siyo mchezo!
     
  7. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hata mimi mwenyewe nimeshangaa kuanzia majukwani mpaka nje ya majukwaa. Hii ni fundisho kwa wabunge vijana kuwa na hoja na ushirikiano na watu wa marika na kada zote.
     
  8. p

    pat john JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RIP Regia. Amen. Mwanga wa Milele Uwaangazie Eee Bwana (x3). Wapumzike kwa Amani.
     
  9. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RIP Regia Mtema, we shall never ever recover your absence.
     
  10. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Sure.....ila hiyo sigara ni lazima ikumalize mkuu.
     
  11. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    ni ngumu kuamini kama ametutoka
     
  12. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,652
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Nilitoke kumpenda Mh Regia Mtema, na kipindi cha mwisho mwisho ndo nilizidi kumpenda, nilikua na chat nae via fb na jf. Bt kazi ya Mungu haina makosa. R.I.P dada Regia
     
  13. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    R.i.p regia
     
Loading...