Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh raisi;hili liko ndani ya uwezo wako,tumia ubinadamu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NIMEKIMBIA CCM, Nov 23, 2011.

  1. N

    NIMEKIMBIA CCM Senior Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rais wangu kikwete(ingawa mwakajana ckukupa kura yangu),ume2kanwa sana,umelalamikiwa sana,wamekuchukia sana,ushauri wangu rudisha heshma yako na imani kwa watanzania na waamini unawasikiliza kwa kutokusign hcho ambacho hawakitaki(KATIBA).Angalia macho yote ya watanzania yanakuangalia wewe.
    TUMIA BUSARA ZAKO NA MUNGU ATAKUBARIKI,KUWA NA MAAMUZ MAZURI UTAACHA SIFA AMBAYO WENZAKO WALIOPita hawajawah ipata.
    Kaz njema
     
  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Hakuna haja ya kumuomba ni lazima asikilize wananchi, katiba inatakiwa iandikwe na wananchi na siyo watawala. Msitake kutuuzi watu hili siyo ombi yeye nani mbele ya wananchi??
     
  3. m

    muchetz JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwa kuongezea.. Umezungukwa na mafisi wenye kutaka kula kila kitu kwa mgongo wako wakijua kwamba mambo yakiharibika wewe ndo unabebeshwa lawama na si wao(labda sababu nawe unazikubali). Sasa ni nafasi yako adimu ya kubadili upepo.

    Kiuchumi sidhani tena kama una nafasi ya kuondoka kwa heshima! Angalau kisiasa acha historia!!!!
     
  4. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Kusikia kwa kenge........!?
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Je sikio la kufa litasikia dawa? Tumsubiri baada yakufanya masungumzo na cdm tuone atatoa uamuzigani. But JK u have to resign
     
  6. r

    robert palice Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mavi ni mavi 2 hayawi Chocolate
     
Loading...