Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

~~~~Mh. Raisi Dokta Obuntu azindua kituo cha utafiti wa Magonjwa sugu~~~~~

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Obuntu, Sep 28, 2012.

  1. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Katika uzinduzi huo ambao uliudhuriwa na Mh. Waziri Dokta Phd na Mh. Mkuu wa Mkoa Dokta Daktari, Mh Dokta Obuntu alisisitiza umuhimu wa kuwapo wasomi wengi wa ngazi ya Dokta ili kuongeza ufanisi wa utafiti katika kituo hicho. Awali akisoma hotuba ya kumkaribisha Rais, mkuu wa Wilaya hiyo Dokta Feki alisema kuwa kuna upungufu mkubwa wa Ma-Dokta katika wilaya hiyo.....
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Si hata Dr jk alikuwepo
     
  3. Naisujaki Lekangai

    Naisujaki Lekangai JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 80
    Mbona hakuna ucheshi hapo?
     
Loading...