Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh Rais watie ndani kina Mwanakijiji!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KYALOSANGI, Feb 3, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,688
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Nimekuwa nikifuatilia makala mbalimbali za huyu mtu anaitwa Mwanakijiji, katika makala hizo anaonekana ni mtu wenye ufahamu mzuri, mbali ya kuwa data za kumwaga! Lakini kuna hili la kumtajataja Mh RAIS ..linanitia Jakamoyo! Hata kama sikumchagua LAKINI ...!

    Katika makala ya Tanzania Dima JANA jamaa anasema wazi kuwa Rais aeleze anahusikaje suala la DOWANS! Hapa haulizi kama alihusika ! Anahoji alihusikaje !

    Kwa mamlaka aliyopewa Rais na katiba yetu shutma hizi ni nzito .....! Mkuu anatakiwa aibuke azitolee maelezo au awashughulikie wanaomsema ...la sivyo kama hana majibu, basi wenye akili tutaanza kuoona ni kweli! Na kumbuka hata uongo ukirudiwarudiwa, unabadilishwa na kuwa ukweli! BABA inuka useme, au basi wadhibiti watu wako ...kama unaweza!

    Kinyume cha hapo hawa kina Mwanakijiji wataendelea kukuharibu ...au labda unajiharibia mwenyewe!

    Kumbuka watu hawa ni wengi, muulize yalivyomwuuliza TYSON wako kule Bunda, je unajuaje ni Watanzania wote wanajiuliza maswali hayo?
     
  2. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mmm, na wewe umeongea?
     
  3. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kamanda, hata mweshimiwa rais anamfahamu sana mzee wetu mwanakijiji. Huyu mzee wetu akikamatwa nchi itatikisika na ndo maana JK anamezea. Wajaribu waone kama maandamano yake watayamudu
     
  4. Kahema

    Kahema JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2011
    Joined: May 21, 2010
    Messages: 201
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    watambabusea siku ikifika.
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,690
    Likes Received: 4,528
    Trophy Points: 280
    Pole ndugu bado unaishi dunia ya giza. sio kosa lako mungu akusamehe na nakuombea maisha marefu ili uwone matunda ya watu wazalendo kama mwanakijiji tunavyofanikiwa kuleta ukombozi wa kweli kwa taifa hili.

    Sikushangai hata kidogo kwani hata Osama Bin Laden naye anao wanaomuunga mkono. rest in peace.
     
  6. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hakuna upatano wa mawazo yako! Huelewiki unasema nini!:A S thumbs_down:
     
  7. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,751
    Likes Received: 1,908
    Trophy Points: 280
    Wenye akili walishaona na kujua ukweli, mmebaki ninyi mnaomshauri rais awakamate watu!
     
  8. l

    limited JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 296
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mhhhhh!!!!!!!!! ???????????????????????????????????!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  9. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mkwere anamjua sana MMJ..labda alishawahi kuomba kum-interview..lakini kwa uwezo mdogo wa mkwere katika kujenga hoja, itakuwa alimtolea nje tuu.
     
  10. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tatizo liko wapi hapo? oh yes tatizo lipo kwako, ufinyu wa kuelewa.
     
  11. T

    Topical JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unafikiri Rais wetu ni dicteta kama Nyerere?

    Rais wetu hajali kukosolewa na wananchi wake?

    Hiyo ni hulka ya viongozi wababe kama kina Mkapa, Nyerere, Slaa etc..

    Lakini JK..hana shida na watu wenye kutoa maoni yao..kikatiba ok..(be informed)
     
  12. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,444
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nashauri wana JF kujipanga ktk kuwasilisha hoja hapa JF! KYALOSANGI haujaeleweka vizuri kama unashangaa kwa nini raisi hajibu tuhuma anazotoa mwanakijiji au unajaribu kusema kuwa tuhuma anazotoa mwanakijiji ni uongo? Either way hukupashwa tena kuweka sentensi hapo juu (bold). Mwisho wa siku umeonekana unamtetea JK na kumshutumu MM wakati kwa maelezo yako mwenyewe huna hakika yupi ni mkweli! Mwisho nikukumbushe tu kuwa raisi ni taasisi na si mtu mmoja!
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Thread zingine unaweza kujuta kwanini ulipoteza muda kuifungua! hii ni zaidi ya Crap
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Khe Khee Kheeee Baba Mchungaji umegonga mtu nyundo
     
  15. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,858
    Likes Received: 436
    Trophy Points: 180
    Another imbecile.
     
  16. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #16
    Feb 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,441
    Trophy Points: 280
    kwamba Rais anahusika mbona halina ubishi. Tatizo ni jinsi gani yeye anahusika na kama yeye mwenyewe au familia yake wana ushiriki wa hisa kwenye Dowans Holdings S.A. Hili ndilo tunalotaka kujua. Kwamba sijui anitie ndani ni kwamba hana uwezo huo, ubavu huo wala sababu hiyo. Kwa kifupi hana madaraka hayo. Nilimkatilia mambo hayo alipodai Bungeni kuwa anauwezo wa kuamuru Dr. Slaa afungwe na akafungwa. Ni nyinyi msiojua haki zenu ndio mnaamini Rais akisema basi inakuwa.

    Lakini swali la kujiuliza hata kama kina "mwanakijiji" watafungwa or what have you mnafikiri ndio fikra za mabadiliko nazo zitafungwa? Hivi mnajua ni wangapi wametiwa pingu kwa kumpinga Mubarak kwa miaka karibu thelathini hii? Ni wangapi walimpinga Saddam au waliopinga utawala wa Makaburu. You can't imprison an idea nor can you kill it. It will survive you and your children.
     
  17. Simba Mangu

    Simba Mangu JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    mmj usiwe na shaka kumbuka1980 walio mdhulumu katabaro si ndio hawa wanataka uongozi upinzani? je roho ya katabaro si bado ipo? na ndio maana loliondo ni shida mpaka leo? ole wao
     
  18. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,537
    Likes Received: 3,873
    Trophy Points: 280
    Niliwahi kusoma makala ya mwanakijiji kuhusu CCJ kwamba chama makini kitaleta changes two days later hamna cha CCJ wala harufu yake.
    Mwanakijiji mbona kawaida tu wanaomsujudia poa tu lakni kwa ufupi HAJULIKANI hatujawahi ona kaalikwa hata kwenye tv kama wachambuzi wengine.
    Kuhusu kujibu jk anaamini katika uhuru wa kutoa maoni..mwanakijiji analijua hilo ndo maana anaropoka bila breki angejaribu enzi za Nyerere ama hata mkapa angefia kizuizini.
    Na jk hana shida ya kujibu kwa shinikizo la akina mwanakijiji .
    Mwanakijiji alikua wapi kumuuliza mkapa kuhusu umiliki wake wa benki M
     
  19. MJINI CHAI

    MJINI CHAI JF-Expert Member

    #19
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 1,083
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    mimi namuomba mhe sana aanze kukutia adabu wewe kwanza
     
  20. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #20
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Join Date : Fri Jan 2011
    Location : KINAMPNDA
    Posts : 18
    ThanksThanked 4 Times in 2 Posts

    Rep Power : 0

    Ukimya nao ni ujumbe
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...