Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Rais wangu mpendwa, tafadhali soma hapa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chatumkali, Jan 8, 2012.

  1. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mh Raisi,salaam!
    Mheshimiwa nilifuatilia hotuba yako ya kufunga mwaka 2011 na kuukaribisha mwaka mpya wa 2012.Kama kawaida hotuba ilikuwa nzuri.Ulieleza mambo mengi ya maana kwa mustakabali wa nchi yetu.Hata hivyo kuna suala moja uliligusia binafsi limenisikitisha sana.Sipendi kuwa mnafiki,lazima niseme ukweli kwamba kwa suala hilo ULINIKERA!Si jingine ila ni suala la MADENI ya watumishi yanayojumuisha madai ya fedha za malimbikizo ya mishahara,uhamisho,masomo,likizo,matibabu nk.Madai haya ya mabilioni ya shilingi za kitanzania yanawahusu walimu na watumishi wengine.
    Mheshimiwa ulinikera kwa sababu eti nawe ulionyesha kushangaa kwa nini madai haya HAYAKUKOMA wakati tayari ulishatoa maelekezo ya kukomeshwa kwa madeni haya!Raisi wetu unashangaa badala ya kuchukua hatua kali dhidi ya watendaji wazembe wanaofedhehesha serikali yako?Hivi unajua kwamba wakati wewe unashangaa sisi waathirika tunaumia?Hivi unajua kwamba wapo watumishi wamepandishwa vyeo hadi leo ni zaidi ya miezi 12 bado hawajarekebishiwa mishahara yao ili iendane sambamba na vyeo vyao vipya?na bahati mbaya hawaelewi hayo madai yao watalipwa duniani ama ahera!Mheshimiwa hawa watumishi wanamajukumu,wana watoto kama ulionao wewe hao akina Ridhiwani na akina Miraji na wengineo.Kwa nini usiwaonee huruma kwa kuwawajibisha mara moja waliosababisha kadhia hii?Badala yake wewe unashangaa!Unashangaa wakati Mkulo na Ghasia wako ofisini kama kawaida.Wasaidizi wao nao wako ofisini kama kawaida.Mheshimiwa kama haki za watumishi wa umma zinabinywa kiasi hiki na wasaidizi wako hivi hali ikoje kwa haki za makundi mengine kama mamalishe,machinga,wakulima wa mchicha nk?Ama tuamini kwamba wasaidizi wako wmekuona wewe kama mbwa koko?<samahani kwa kutumia hilo neno>.Si unajua tabia za mbwa koko?Ni fundi wa kubweka lakini hana ubavu wa kushambulia.Ukijifanya unaokota jiwe tu yeye huyoo mbio!Mheshimiwa ulitakiwa kuchukua hatua kali haraka kwa wote waliosababisha mrundikano wa madeni ya watumishi hata kabla ya kuja kutuhutubia huo mshangao wako.Mimi nimeamua kuwasilisha hisia zangu kwa mtindo huu,haijalishi kama utaamua kunibatiza majina ya ndege kama mbayuwayu,kunguru,mwewe nk!MODS muiache kidogo hii kitu mkuu aione.
     
  2. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 520
    Trophy Points: 280
    ...ni kawaida yake kushangaa mkuu. Si unajua wahisani hawajamwambia
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    alivyokuwa msanii anaweza kukushangaa kuwa hajasema hivyo, we raisi anaulizwa kwa nini watanzania ni maskini anajibu kwamba hata yeye hajui sasa huyo ndoa ataweza kuwawajibisha watendaji wake
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Jk is a very Smart President that I have never seen. Rais hajui kwanini watu wake ni maskini! Shit!
     
  5. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tushakuwa na rais msanii hapa hamna jipya mpaka muhura wake uishe.
     
  6. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #6
    Jan 8, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Muda huu bila shaka atakuwa facebook. Ngoja nikamtonye kuwa kuna ujumbe wake hapa.
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    mida hii atakuwa yupo baa anapata moja moto
     
  8. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata wewe uliyeandika atakushangaa vile vile
     
  9. Bob Lee Swagger

    Bob Lee Swagger JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,366
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Matendo yake anakuwa kama ni Rais Kivuli!
    Eti na yeye analalamika, wananchi wafanyeje
    sasa?!
     
  10. Hossam

    Hossam JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 2,175
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Chatu,

    Nachangia uzi wako japo sina hakika kama mods watauacha hadi kesho kwa kuwa lugha uliyotumia ni butu mno.

    Ujue kwamba rais ni alama ya amani, mshikamano na utaifa wa taifa lllote duniani, hili hata Zitto Kabwe analitambua. Suala la yeye kuonekana anashangaa matatizo ya msingi kana kwamba ni mgeni nchi hii linakera sana ingawa unapaswa kujua nini sababu sahihi ya yeye kushangashangaa tu kwa kila jambo nyeti.

    Katika kampeni za 2010 hata wewe ulitakiwa uonyeshe moyo wa kimapinduzi, uelimishe kuanzia familia yako, jamii yako na kama ungekuwa mzalendo hata taifa kwa ujumla, lakini ukakaz na wewe ukishangaa kwa nini hata kampeni za uchaguzi JK alifanyz yeye na familia yake huku akishangaa watanzania walivyokuwa wanamponda kila kona, na kwa makusudi kabisa tume ya taifa ya uchaguzi ikakushangaza na wewe ilipomtangaza kuwa kashinda, ukabaki na wewe unashangaa.

    Walimu na wafanyakazi wengine wakabaki wanashangaa kwa nini siku zote wao ndio husimamia uandikishaji wa wapiga kura huku wakiwashangaa watanzania wengine walipokuwz wakitakz ulaji huo, baadae wakashangaa kwa nini malimbikizo yao hayalipwi, kufumba na kufumbua na wewe ukashangaa kwa nini rais anashangaa hilo.

    Na mimi nakushangaa kwa kutotambua mfumo wetu wa kushangaashangaa katika kila jambo, ipo siku na mke wangu akinizalia mtoto wa kihabeshi ntashangaa. Kule mwanza si unakumbuka huyuhuyu JK alishangaa watu kula mapanki na sisi tukabaki tukimshangaa ati kwa nini hakujua hilo, mwisho na watu wa mwanza wakabaki wanashangaa kivipi rais wao anashangaa wao kula mifupa.

    Majuzi JK alipoulizwa kwa nini tz ni maskini alibaki anashangaa tu hadi yule aliyekuwa anamhoji na yeye akabaki anamshangaa rais wetu.

    Sisi tutaendelea tu kushangaa hadi nchi majirani zetu nao watushangae.

    Ni mimi,
    Pangu Pakavu,
    Nakushangaa kabisa.

    Tushangae tu mkuu.



     
  11. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Alidai eti amewaamuru wahusika wampatie majibu ya nini kimesababisha hali hiyo!Anadhani ataendelea kutudanganya hadi lini?Kumbe ndio maana akina Jairo na Luhanjo walilikoroga hawakuchukuliwa hatua zozote.Makazini ari ya kufanya kazi watu inazidi kushuka yeye anashangaashangaa tu!Huyu mtu anamatatizo gani kichwani lakini?
     
  12. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Aisee Pangu Pakavu!

    Kumbe sasa hivi Taifa linapita kwenye wakati wa kushangaashangaa!Wacha tuendelee kushangaa shangaa kwa miaka hii minne iliyobaki ili 2015 tufanye maamuzi ya kushangaza ili tuwaache mabingwa wa kushangaashangaa kama JK wabaki wanashangaa!Kesho nakwenda kukabidhi barua yangu ya kupanda cheo kwa bosi wangu ili anishushe cheo.Siko tayari kuendelea kutumikia cheo hewa cha kipumbafu!Nadhani na yeye atabaki anashangaashangaa kama mkuu wao.FULL STOP!
     
  13. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Nashangaa!
     
  14. Hossam

    Hossam JF-Expert Member

    #14
    Jan 8, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 2,175
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Duh!! Namie nakushangaa aisee... Unashangaashangaa nini sijui?!! Hapa ni kushangaa tu, full kushangaa hadi watu watushangae...

     
  15. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Si ungemtuma Liziwani aongee naye tuu..
     
  16. Hossam

    Hossam JF-Expert Member

    #16
    Jan 8, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 2,175
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ngoja nishangae kinyamwezi,,, kaaahh!!!, aisee nashangaa kumbe na wewe umeshangazwa na cheo feki kisicho na malipo stahili, mweee,
    nimeshangaa kabisaa..


     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hii nchi inshangaza sana aisee

    Nashangaa sana watu wanaomshangaa jk kwa kushangaa kila kits, Wakati nchi yenyewe Ina mshangao we kudumu

    Sie tushangaeshangae hadi 2015
     
  18. N

    NGONYA NM Member

    #18
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NGONYA NM, hii style ya uongoz ya mkuu wa nchi haipo kwenye style za uongoz dunian. Yeye huwa asiposhanga huwa ananyamazia swala lipite, watu wasahau bila utekelazi angali maazimio ya bunge la 9 kuhusu richmond na la 10 kuhusu Jairo na luhanjo kimyaaaaa! Kama vile hakuna chakutekeleza. TUSIRUDIE KOSA 2fanye maamuz mazur 2015
     
  19. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #19
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    tukiendelea kushangaa hiyo mishangao itatugeuzia kibao itaanza kutushangaa na yenyewe
     
  20. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #20
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    pigia mbuzi gitaa, labda anaweza akacheza.
     
Loading...