Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh.Rais Viongozi hawa wamefika muda wa kustaafu;

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiroroma, Feb 11, 2011.

  1. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2011
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mh,Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dr.JM Kikwete, Naleta ombi langu kwako japo umechelea kufanya maamuzi juu ya viongozi hawa ambao umri wao wa kustaafu na bado wako madarakani!!

    1.Katibu Mkuu wa CCM
    2.Katibu Mkuu Kiongozi
    3.Makatibu wakuu 9
    4.Wakuu 10 wa Mikoa
    5.Wakuu 18 wa Wilaya
    6.Viongozi wa Taasisi 7
    Idadi hiyo niliyoitaja hapo juu wamefika na kupitiliza umri wao wa kustaafu,Lakini bado hutaki kuwastaafisha wapishe vijana kuchukua nafasi.

    Mh,Rais tunajua kabisa kuna gharama za kuwastafisha lakini ni ndogo sana ukilinganisha na hasara wanayolitia Taifa kwa sasa hivi.Mathalani KM Kiongozi mbali ya kukutia aibu kwa kukuteulia na kukushauri juu ya watendaji wabovu pia anachukua mlungula kwa sana.

    Tunaelewa ni kwa kiasi gani wananchi wanaichukia serikali kwa sababu kama hizi.Kuna nafasi kibao za kujaza makatibu wakuu wizara mpya,Wakuu wa mikoa mipya na wale waliopata ubunge kisha uwaziri kama Lukuvi.Usikawie kufanya maamuzi katika haya kwani hali inazidi kuwa mbaya kila kukicha.
    Nashukuru kama utapokea ushauri wa mwananchi mmoja kama mimi kwani wengi hawawezi kukufikia na kukuambia haya.
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wapo wengi zaidi ya hao, akina Kalembo etc.
     
  3. m

    mzambia JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hawezi kuwaondoa hao maana hata yeye kimawazo keshapitiliza umri wa kufikiri angeanza kustaafu yeye kwanza
     
  4. M

    MZAWATA JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wapo wengi sana, mfano james msekela, jamani hizi ni zama za vijana, wazee ondokeni
     
  5. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Nafikiri ili Ombi rais atalifanyia kazi ASAP
     
  6. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hawa wazee wana vyeti vya kuzaliwa kweli?yawezekana personal particulars zao zinaonyesha bado wanastahili kuwepo kazini.
     
  7. C

    Chimilemwiyega Member

    #7
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli umefika pabaya taifa hili! kama hata km kiongozi anakula mlungula ni hatari sana
     
  8. Linamo

    Linamo JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 4,458
    Likes Received: 9,181
    Trophy Points: 280
    Wapo wengi watu kama Cheyo kwake ishakuwa alasiri atuachie vijana.
     
Loading...