Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh.Rais naomba nyumba ya kuishi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mayenga, Jun 2, 2011.

  1. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,410
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Mheshimiwa,
    Tunaweza kukubaliana kwamba katika jiji letu la Dar es Salaam na majiji mengine makubwa,kero ya usafiri na nyumba za kupanga ni nambari moja.

    Katika pitapita ya maeneo ya Ikulu na Ofisi ya Waziri mkuu kwa sababu majengo haya yameambatana,nimegundua kuwa na nyumba takribani nne ambazo hazina mtu wa kuishi,nyumba hizi kwa kuziangalia ni rahisi kuona uzuri wake wa asili ingawa kiukweli ni kama makazi ya ndege wasiofugwa.

    Ninaloomba kwako mheshimiwa Rais,naweza kupata walau chumba kimoja tu kama siyo nyumba nzima? Nyumba ninayoishi kodi yake imeisha,mvua zilizonyesha mwezi April zimeharibu kila kilicho changu isipokuwa roho yangu ndo nimebaki nayo.Mwenye nyumba anataka nichangie gharama ya ukarabati ambayo inazidi hata pesa ya pango ninayolipa kwa mwezi.

    Nakuahidi kwa kunipa chumba hata kama siyo nyumba nzima,nitakuwa mlinzi dhidi ya wavuta bangi waliozoea kuzunguka ukuta wa Ikulu yako "tukufu".Nitajitahidi kuwaelimisha wakaanga samaki na waendesha dalladala kuwa ustaarabu ni kitu cha bure,wasipige kelele hovyo na hiyo mimoshi ya samaki wasielekeze kwako.

    Najua Salva Rweyemamu unaweza kuwa na wasiwasi kuwa ntachukua nafasi yako ya Mkurugenzi wa habari,nataka nikuhakikishie kuwa mimi nitakubali kupangiwa kazi hata kama itakuwa ni kuwasimamia wafanya usafi maana kwa kuangalia tu hata ukataji wa bustani za Ikulu si linganifu,mbaya zaidi mvua inyeshapo ninaona maeneo ya ikulu hujaa maji ambayo hutuama.Nadhani ili kuepuka mazalia ya mbu waenezao malaria ni bora niyafukie nitakuwa nimesaidia kueneza kaulimbiu yako ya MALARIA HAIKUBALIKI.

    Sina kodi ya kukulipa mie,nisamehe bure!
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,741
    Trophy Points: 280
    nina uhakika ujumbe wako umemfikia kwan hata yeye ana browse haa JF japo sio member ni guest
     
  3. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,106
    Likes Received: 6,758
    Trophy Points: 280
    zipo kibao nyumba za hivyo,umenichekesha we ntuuu,lakn ukiangalia kodi zetu zimepotea buuure
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Bora akupe aisee, hizo nyumba zitakaaje bila watu. Lol.
     
  5. G

    Good boy Member

    #5
    Jun 3, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewee! Unataka nyumba kutoka kwa mzee wa kaya? Basi kama una dada ako mzuri amejaa sawa sawa hakika utapata nyumba alafu awe mweupe kidogo kama v....k, nawakilisha.
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,447
    Likes Received: 9,162
    Trophy Points: 280
    Ubutu na uomba omba, fanya kazi kwa bidii kama alivyofanya yeye akafika Ikulu.
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,741
    Trophy Points: 280
    bajeti yetu inajotosheleza na kama haijitoshelezi pesa nyingine tunatoa wapi
    ?
     
  8. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    nenda kakae naye pale ikulu
     
  9. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hakuna kaa zako huko huko mwananyamala kwa binti kopa. Kwanza wewe kura za urasi ulimpa Slaa halafu nyumba ya kuishi upewe na JK?
     
  10. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mambo Florah, I think I know you.
     
  11. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #11
    Jun 3, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,410
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Amefanya bidii gani?
     
Loading...