Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MH Rais,Mawaziri wabunge kuweni mfano kutibiwa HOSPITAL ZA SERIKALI

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Apr 17, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Tumeona wenzetu mara nyingi mmekuwa mkionekana mkifungua mjadala ama
    kuona marafiki zenu hospit za serikali..nahisi hili ndilolinachangia kutothamini hosp za serikali na kuzifanya zikiwa kama dampo la walala hoi,..embu aminini mkitka muhimbili,mwananyamala,temeke iwe kama aghakan ,regency inawezekana kabisa kuweni makini mijadala yenu hakikisheni pesa zinapeelekwa zinasimamiwa na maharamia wa miradi ..ya kuboresha hosp zetu hakika mtakuwa kihudhuria kama mnavyojazana kwenye mistari pale aghakhan.......Mh rais maa ya mwisho nimekuona ukifungua sijui mradi wa nini wew e hata ndugu sidhan wanatibiwa muhimbili ama hosp za serikali,,.majuzi nimeona mama yetu waziri wa biashara na viwanda nkatiwa moyo kuona mwanae akiwa amaejifungua akija kumtembelea...mh shein nakupongeza kwa kumleta mwanao kujifungua muh ahata kama ni fast truck....big up wote wanothamni serikaliza hospit zetu
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    ndugu yangu vigogo wote huwa wanatibiwa ndani ya nchi sema uambie wanatibiwa wapi uambiwe sema kuna pale inapotokea baadhi ya wataalamu wa magonjwa fulani hamna basi watatafuta sehemu zingine mbona wale wa moyo walikuwa wanaenda India sasa kuna wataalamu na hospitali za moyo nchini unaona safari zimepungua kwahiyo tutangaze vile tulivyonavyo na vitumike ipasavyo sio kebeki
     
  3. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wazo zuri, viongozi kama mfano wanatakiwa kuwa mstari wa mbele wao na familia zao watibiwe humu nchini na hasa kwenye hospitali za serikali ili mapungufu watakayoyaona itakuwa rahisi kutoa mapendekezo ya kurekebisha.
     
  4. M

    Magezi JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Siyo kweli wewe ni muongo, vogogo wanatibiwa nje asilimia kubwa na mifano tunayo. Kitu cha msingi ni kwamba iwekwe sheria ya kuhakikisha mgonjwa awe kigogo au lower level staff anatibiwa hapa hapa nchini isipokuwa tu kama madaktari wa nchini watasema hawawezi then wa-recommend mgonjwa kwenda nje.
     
  5. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #5
    Apr 17, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    mbona wengi tu wanatibiwa Muhimbili Hosp jamani.
     
  6. a

    alibaba Senior Member

    #6
    Apr 17, 2010
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 185
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magezi,
    Sidhni kama Yonamaro ni Muongo, huenda hana uhakika na anachozungumza, lakini Uongo ni tuhuma kubwa kuliko habari yenyewe.
     
  7. m

    magee Senior Member

    #7
    Apr 17, 2010
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    aiibu ndugu yangu kuwa mfinyu wa mawazo kiasi hiki,jiulize swali rahisi je kwanini hatuna hao madaktari hapa nchini mwetu???je hatuna uwezo ama??mfano mzuri unajua baba wa taifa alifia wapi???wajua gharama za matibabu kwa viongozi wetu nje ni shillingi ngapi???fedha hiyo inatosha kuleta hao wataalamu hapa kwetu na kuwaajiri!!!tatizo ni ulaji wa watu.......na udhaifu wetu sisi tunaeyaona na kuyafungia macho.embu jamani watanzania wenzangu tuamke kutetea maslahi ya nchi!!!!!!
     
Loading...