Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh Rais kurihutubia taifa wiki hii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JoJiPoJi, Sep 1, 2009.

  1. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    kutokana na taifa kupitia katika mijadala mingi, wandugu tutarajie nini kutoka kwa mh rais
     
  2. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tegemea tabasamu na kiswahili fasaha cha pwani kilichojaa usanii wa hali ya juu.
     
  3. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Tusubiri. Mafisadi na sheria ya kuwabana? maana sheria ya PCCB imepunguziwa makali
     
  4. BabaH

    BabaH JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2009
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hakuna Jipya ndugu zangu
    We all understand our president, tusiweke sana attention, there is nothing new zaidi ya kupigiwa pororjo kibao. Kama kuna kazi ya kufanya wewe kafanye tu ndugu yangu.
     
  5. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2009
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    Kweli kabisa! Sidhani kama atakuwa na jipya huyu.
     
  6. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,980
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    tegemea tabasamu na vicheko na ushauri wawabongo wote tucheze basketball ili tuingie ikulu kama ndugu yetu Hasheem!!
     
  7. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    nampenda sana ndugu mh. dr. rais kikwete, muda wote anatabasamu ni isha ra tosha ya busara alizonazo
     
  8. K

    Koba JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,064
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    naomba hiyo miaka kumi iishe haraka aondoke maana anatucheleweshea maendeleo tuu na kuendelea kujenga Taifa la mafisadi!
     
  9. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #9
    Sep 2, 2009
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Kwani kuna lazima ya kusubiri miaka kumi?
     
  10. K

    Koba JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,064
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    ..sasa unategemea JK atamaliza uraisi in 5 yrs?
     
  11. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2009
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Thread hii vipi mbona inaelea hewani?Halafu mm, jamani jitahidini basi kuandika,sasa "kurihutubia" maana yake nini?

     
  12. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    kwa JK andikeni maumivu tu, unakumbuka tulivyokuwa na matumaini wakati akilihutubia bunge agosti mwaka jana akaishia kuimba ngonjera za kikwere hadi spika akamchana live, kwa leo tegemea ataongelea mambo ya HASHIM THABEET na utumbo mwingine i have never seen a liitle srious president like this.
     
  13. Amigo

    Amigo Senior Member

    #13
    Sep 2, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nafikiri JK hana la kutuhutubia ila atatuuzia sura kwenye luninga na kutupa habari za ubabaishaji tu.
     
  14. B

    Boca1 Member

    #14
    Sep 2, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una uhakika gani kama atamaliza miaka 10 in the office? Kwenye Bunge imara na lisilokua la mafisadi hata 2010 anaweza asifike
     
  15. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    yah!tukiamua inawezekana tu,why not?
     
  16. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2009
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kipindi cha urais ni miaka mitano, ndio maana baada ya hapo unafanyika uchaguzi. Sasa kama wewe unaona anafaa (kutokana na kuuza sura) utamchagua, ili sisi tunaotaka nchi yetu ipige hatua ya maendeleo hatutamchagua. Naamini Watanzania wengi sasa wanaelewa maana ya kupiga kura. Sidhani kama watakuwa tayari kupoteza kura zao kwa mtu ambaye sifa yake kubwa ni kutabasamu.
     
  17. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2009
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,739
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    Niliacha kusikiliza utumbo wa huyu mheshimiwa miaka 2 iliyopita. Subra ilinishinda, baada ya yeye kuonyesha consistency ya pumba katika hotuba zake.
     
  18. G

    Geeque JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kiswahili ni lugha tamu sana na inayovutia hasa pale inapoandikwa au kutamkwa kwa lafudhi sahihi na fasaha, uharibifu kwenye utamshi wa maneno kwenye lugha yetu hii tamu huifanya hadhira ijione kama iko kwenye chini ya ulinzi wa polisi
     
  19. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Hapo ndo huwa nachoka baadhi ya vyombo vya habari vinavyompamba kwa titles za kupewa - ITV + TBC wakiongoza kwa kujipendekeza
     
Loading...