Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Rais Kikwete Akiwa Ziarani Jamaica: Picha ya kukumbukwa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BAK, Nov 25, 2009.

  1. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,091
    Likes Received: 9,796
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    President Jakaya Kikwete and his wife, Salma Kikwete and Minister for Tourism in Jamaica, Mr Edmund Bartlett (right) and Chairman of the Mystic mountains conservation, Mr Horace Clarke, touring the hills facing the tourist attractions in St. Ann region, in Jamaica.
     
  2. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Sasa hii ni balaa, yule mpambe wa JWTZ yu wapi jamani!!!!
    Kwenye niti simwoni.
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,970
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    Full kujiachia mtoto wa Kikwere
     
  4. M

    Mkuu Senior Member

    #4
    Nov 25, 2009
    Joined: Jan 1, 2007
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa hakika urais umefika ulipokuwa unatakiwa
     
  5. M

    Mukubwa Senior Member

    #5
    Nov 25, 2009
    Joined: Aug 20, 2007
    Messages: 119
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    tungeweza kuweka vivutio kama hivi nasisi mlima k'njaro
     
  6. l

    lukule2009 Senior Member

    #6
    Nov 26, 2009
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Rais Jakaya na mkewe Salma wakibembea hewani kutalii vivutio nchini Jamaica pamoja na Waziri wa Utalii nchini humo,Edmund Barlett (kulia) na Horace Clarke, mmiliki wa bembea hilo lipitalo meta 50 hewani umbali wa kilometa mbili.
     
  7. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ukileta habari/jungu hakikisha imekamilika... hizo km 2 ni tokea wapi?
     
  8. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,555
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Mama nae mara moja moja avae casual kama Michelle wa Obama, japo simaanishi kakaptula, bali simple, loose and free, jamani hata kutalii na kitenge!.
     
  9. J

    Jujuman JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2009
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo liko kwa mzee anajiangalia Mwenyewe.
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,235
    Likes Received: 5,790
    Trophy Points: 280
    sasa kile kitenge halafu upepo uje pale nani atalaumiwa? au mkulu anafikiri ile mijamaa aliyokaa nayo pale ni mizungu? wal ni waafrica pure
     
  11. Z

    Zawadi Ngoda JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2009
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 2,155
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Mwacheni jamani, hata mavazi mumchagulie. Sasa wabongo mmezoea udikteta.
     
  12. C

    Chuma JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2009
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mentality za Kikoloni ni vigumu kututoka...Hadi mavazi muige...? Tumekuwa Nyani?
     
  13. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,266
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Hizo bembea zina usalama gani kwa Rais wetu? kwa mfano akitembelea Obama au Medvedev au Brown au Rais mwingine wa mataifa makubwa (yenye nguvu) watampandisha kwenye hizo bembea? kwanini wasingetumia helkopta?
     
  14. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #14
    Nov 26, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Another day another public relations blunder

    hii picha itatumika kila wakati ma critics wanataka kumkandia Bosi


    my patience is running out na yule SALVA na naona sasa its about time for me to go ROGUE

    this is stupidity at its best.


    meanwhile in Obama Land...

    [​IMG]
     
  15. T

    TrueVoter JF-Expert Member

    #15
    Nov 26, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 466
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    ..hope this type of advice would sense if you give it to your wife or your br's wife!!!halaf kwa nn kila mara kuiga na kujilinganisha na watu wengine???hata kwa mambo personal??

    Kichwa chako kina matatizo, meza valium 2 kila cku may b zitapunguza tatizo.
     
  16. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #16
    Nov 26, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Tatizo sio mzee.Ni wale wasaidizi wake na washauri wake hasa upande wa mavazi na urembo kwa ujumla.Vinginevyo kama na yeye ni mbishi wa kupokea "ushauri" kama mumewe.
     
  17. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #17
    Nov 26, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Wanaenjoy kwenye bembea wenyewe!!!Basi rais ukirudi home, waambie waweke bembea kwenye public school ili watoto nao waenjoy kama wewe ulivyoenjoy.
     
  18. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #18
    Nov 26, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tusimsakame 'Mama wa Kwanza' bila shaka alipovaa hakujua kwamba kuna kupandishwa kwenye bembea. Hata hivyo amekuwa akilipa heshima taifa letu na pia kuwapa heshima wanawake wote kutokana na mavazi ya heshima anayopenda kuvaa. Rais Kikwete ni wa aina yake siwezi kupiga picha Mwalimu, Mzee Mwinyi, Mkapa wanakubali kupandishwa kwenye bembea! Wala sikutegemea kwamba Walinzi wake wangeweza kumuachia afanye hivyo!
     
  19. D

    Don Cicci Member

    #19
    Nov 26, 2009
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    true!!!!
     
  20. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #20
    Nov 26, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Angefanya hivyo kwenye ziara binafsi sawa...hii ni ya kitaifa..angepanda sanasana Mwangunga...sijui kama kaenda nae
     
Loading...