Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh Rais JK, DPP huyu hakufai

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JoJiPoJi, Oct 23, 2009.

  1. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,949
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Mh. Rais kwanza nikupongeze kwa kufanya mabadiliko ya mwanasheria mkuu wa serikali, lakini pia naona imefika kipindi tunahitaji DPP mpya ambaye ataweza kufanya kazi kwa kufuata kanuni na taratibu za nchi tofauti na huyu aliyepo ambaye ameshindwa kabisa kufanya kazi yake.
     
  2. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #2
    Oct 23, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Wewe ni mbaya zaidi ya DPP kwa kutoa tuhuma nzito dhidi ya Presidential appointee bila kutoa maelezo yoyote ya tuhuma! Ukipelekea JK maelezo haya bila shaka atayatupa kwenye dust bin!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kweli mzee, mwenzetu huyu hajatoa support ya conclusion yake...
    Tuambie bana...shida yake nini zaidi...anahongwa na akina JITU TAPELI?
     
  4. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,949
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    kwa kiasi kikubwa anachangia kushindwa kuwapeleka mahakamani watuhumiwa sugu kama wa Kagoda, Meremeta na wengine wengi
     
  5. M

    Magezi JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hoja haina mashiko hii
     
  6. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hizo wenyewe si wanajulikana nani wa kumfunga paka kengele hebu leta tuhuma zingine dhidi yake ambazo zina uzito achana na zilipendwa na ambazo wenyewe wanajulikana tupe data mzee
     
  7. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #7
    Oct 23, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Una uhakika majalada ya Meremeta, Kagoda na wengine yamefika kwa DPP na yeye (DPP) kayakwamisha na kama kayakwamisha ni kwa sababu ya yeye kushindwa kazi? Wewe kama ni msomi usipende kuokoteza story za vijiweni zisizo na ushahidi au uzito wowote na kuzileta hapa! Au ulikuwa unatest zari uone kama kuna watu wana taarifa zaidi za mapungufu ya DPP ambazo wewe huna? Kaazi kweli kweli!
     
Loading...