Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh RAIS JK ANDAA MAANDAMANO YA NCHI NZIMA KUULAANI KITENDO CHA POLISI KUVUNJA KATIBA

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by mgen, Jan 8, 2011.

  1. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #1
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,801
    Likes Received: 971
    Trophy Points: 280
    Ili kuonyesha Dunia kwamba utawala wako unafuata sheria, bila shaka yeyote na una lengo la maridhiano ya kitaifa; Na kilicho tokea Arusha wewe huhusiki bali ni wahuni wachache Waliofanya hayo bila ridhaa yako. Basi fanya haya yafuatayo utavuna Heshima na utakumbukwa na vizazi vijavyo;
    1-Waite wadau wote wakiwemo wanasiasa pamoja na mambo mengine na hatma ya nchi yetu, mjadili pia kilicho jiri Arusha hadi wananchi wakapoteza maisha yao adimu Kisha mfikie maridhiano na muanze upya!
    2-Waadhibu wote walio husika na kadhia hiyo kwa mujibu wa sheria ya nchi
    3-Andaa maandamano nchi nzima siku hiyo ya maandamano mshikane mikono wanasiasa wote! na Dunia ione ili kulaani matukio yote yaliyo jiri Arusha na ya kabla yake mf, pemba m/chai na wahanga wote walio poteza maisha kwa sababu za KIFISADI
    4-Andaa/tangaza tarehe ya kuanza mkutano wa katiba mpya ili wananchi wapate katiba yenye ridhaa yao!
    Kweli ni dawa lakini ni chungu maana MBINGU NA NCHI ZITAFURAHI Waswahili husema KICHUNGU HUONJWA IMA USIPOJENGA UFA UTAJENGA NYUMBA!
     
  2. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #2
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,801
    Likes Received: 971
    Trophy Points: 280
    Ili kuonyesha Dunia kwamba utawala wako unafuata sheria, bila shaka yeyote na una lengo la maridhiano ya kitaifa; Na kilicho tokea Arusha wewe huhusiki bali ni wahuni wachache Waliofanya hayo bila ridhaa yako. Basi fanya haya yafuatayo utavuna Heshima na utakumbukwa na vizazi vijavyo;
    1-Waite wadau wote wakiwemo wanasiasa pamoja na mambo mengine na hatma ya nchi yetu, mjadili pia kilicho jiri Arusha hadi wananchi wakapoteza maisha yao adimu Kisha mfikie maridhiano na muanze upya!
    2-Waadhibu wote walio husika na kadhia hiyo kwa mujibu wa sheria ya nchi
    3-Andaa maandamano nchi nzima siku hiyo ya maandamano mshikane mikono wanasiasa wote! na Dunia ione ili kulaani matukio yote yaliyo jiri Arusha na ya kabla yake mf, pemba m/chai na wahanga wote walio poteza maisha kwa sababu za KIFISADI
    4-Andaa/tangaza tarehe ya kuanza mkutano wa katiba mpya ili wananchi wapate katiba yenye ridhaa yao!
    Kweli ni dawa lakini ni chungu maana MBINGU NA NCHI ZITAFURAHI Waswahili husema KICHUNGU HUONJWA IMA USIPOJENGA UFA UTAJENGA NYUMBA!
     
  3. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2011
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mhhh weee mchokozi kweli, nani wa kuyafanya hayo???? Chini ya ushauri wa Katibu mkuu wa CCMizi!!!!!!!!!!!!!!!!! Katu hilo halipo. Ndio maana jana ukaona imeandaliwa zinga la party wakati watu wakiwa wanaomboleza na wengine wangali na Risasi miilini hazijatolewa hadi jioni hii!!!!
     
  4. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ngumu kujichoma kisu mwenyewe!! Alichofanya ni hadaa & jiriba na si dhamira ya moyoni mwake!
     
  5. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #5
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,801
    Likes Received: 971
    Trophy Points: 280
    Hata Mungu alipo Iangamiza Sodoma na Gomora nao walikuwa wakifurahi kama wao waliupuuza ushauri wakaangamia tumuombe Mungu atunusuru na dhahama maana naliona sikio la KUFA!
     
  6. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,316
    Likes Received: 1,972
    Trophy Points: 280

    Ww una matatizo mengiii, mentally i hope, & u r low profile, u never even do a research
    kidogo tu, then to write something, JK ni FISADI, na anajua each & everything
    & every order like thing inatoka kwake, hujui what u r saying & even thinking, dumper
    dull, it means hujui hata nini kinaendelea, shut up
     
  7. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    never!
    As far as I'm concerned, I prefer silent vice to ostentatious virtue!
     
  8. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namna pekee ya kulaani kilichotokea na kuwafuta kazi wote waliohusika na mauwaji ya raia wema akianzia na Nahodha na Mwema na sio kulazimisha serikali ya kihuni ya CCM kushikamana na wapenda demokrasia CHADEMA,CUF and Others
     
  9. K

    KERENG'ENDE JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Politically it is illogical.....
     
  10. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #10
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,801
    Likes Received: 971
    Trophy Points: 280
    Asante mwanangu ndio uwezo wangu hakuna mwanadamu wa mwili na nyama aliye kamilika wewe unaye jua tuonyeshe njia hasa kipindi hiki tunahitaji hekima yako sio jazba yako! mimi na kauwezo kangu haka hakika SITANYAMAZA DOGO!
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kwa hilo cdhan km atalfanya coz polic walio ua walipata agizo toka kw katib mkuu k****re, domo kaya,Makamba. Hujackia Makamba amewapongeza polic walioua?
     
Loading...