Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh.Rais; Hivi sisi na Maximo nani kakuweka madarakani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by olomi Jr., Apr 19, 2012.

  1. o

    olomi Jr. Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ki ukwel na shindwa kuelewa kabisa taifa linateketea baba hayupo tunamuomba arudi haraka pengine kesho kama zitto atafanikiwa kupata saini 70 kuna weza kusiwe na gvt sasa kama rais yupo brazil manake nn?
     
Loading...