Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Rais Hivi Kweli Upo? Matatizo ya Watanzania Unayasikia kweli?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by UTAJUA, Jul 2, 2012.

  1. U

    UTAJUA Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh. Raisi Kikwete upo Kweli?, au Mheshimiwa huoni siku hizi?, au Umekuwa kiwizi?. Matatizo ya watanzania unayasikia kweli?, Mfano:-
    1. Madaktari kudai haki zao mojawapo mazingira bora na mishahara bora.
    2. Walimu Mishahara na nyongeza zao.
    3. Mashirika ya Umma yaliouzwa au kuingia ubia kama Reli.
    4. Ufisadi
    5. Polisi kufanya yasiyo haki
    6. Bei za Vyakula kupanda mfano CHUMVI sasa nayo imepanda
    7. Umeme
    8. Sekta ya Madini
    9. Ardi za Vijiji kuporwa na Wawekezaji
    10. Na mengine mengi

    Hivi Upo Raisi kweli?, au Mheshimiwa Baba na Mama walikuwa Mambo safi sana mpaka Hukumbuki au Mheshimiwa Huna Dini (mfano Uislamu au Ukristo au..)

    Mheshimiwa kaa chini Tafakari kumbuka kuna maisha mengine baada ya hapa mfano Mbinguni na huko bila Matendo mema ni Ngumu KUINGIA.
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Utajua tu
     
  3. kadogootarimo

    kadogootarimo New Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pooooooooole Mtz
     
  4. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Yaani hapo ni kama Unampigia gitaa mbuzi. Hata wimbo uwe mzuri namna gani, yeye ataendelea na hamsini zake tu. Dogo,Tafakari.
     
Loading...