Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MH. Rais hapa ulichemka !!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by EL MAGNIFICAL, Dec 25, 2011.

  1. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nianze na salam kwako !
    Sina hakika sana kama jina la ndugu Phillipo mlugo ni geni kwako....
    Huyu bwana ni mmiliki wa shule moja iliyopo mbeya inaitwa southen highland kabla ya kuwa naibu waziri wa elimu alikuwa ni mkurugenzi wa shule tajwa hapo juu lakini kati ya mwaka 2005 mpk 2008 shule yake ilifungiwa kwa miaka 2 baada ya kuvujisha mtihani wa kidato cha 4.... Je kumpa unaibu waziri ktk wizara ya elimu huoni kama umeweka mdokozi jikoni !! Naonaga jinsi anavyojifanya mchungu ktk shule nyngne zinazokiuka taratibu lakini kiukweli mwizi akiibiwa huona ameonewa !!!
    Nawasilisha..
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    mpigie 0754 777775
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mungu wangu! Mkuu ni ya kweli haya?
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mheshimiwa rais atakuwa alidanganywa na watendaji wake!....
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    kwelii hii nchi ...
     
  6. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kama ni kweli basi tumeingizwa chaka mbaya.
     
  7. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,757
    Trophy Points: 280
    hii ni ya nani
    muheashimiwa dr dr dr
    or mkurugenz wa shule
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sasa cha ajabu ni nini kwa Jk?
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Ijaribu tuitapokelewa
     
  10. only83

    only83 JF-Expert Member

    #10
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    "Serikali ya kishikaji ya JK" BY wanafunzi wa UDSM.......
     
  11. only83

    only83 JF-Expert Member

    #11
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mkuu mbona nimepiga hii simu anapokea dada mmoja ni changudoa na anasema anauza baa moja pale Sinza anasema inaitwa Masiga Bar,maana nimempigia tu aliposikia sauti ya kiume kaanza kuweka plan tukutane wapi....au ulikuwa unapiga maji ukajisahau ukairusha hapa JF.......
     
  12. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #12
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Wacha nitizame kwanza Channel ten Kuna kipindi cha Usalama Barabarani ndani ya ARRISSALAH

    Sheikh vs Polisi kamanda
     
  13. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #13
    Dec 25, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tukianza kuchunguza sifa za mmoja mmpja hatutafika nadhani sifa kubwa ya Mkurugenzi kupita bila kupingwa basi
     
  14. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #14
    Dec 25, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    JK kuteua vimeo ni kawaida yake. Nakumbuka aliwahi kumteua DC huko Shinyanga wakati jamaa ana kesi ya rushwa mahakamani kama sijakosea
     
  15. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #15
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Naona umeamua kumpigia mbuzi gitaa!
     
  16. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #16
    Dec 26, 2011
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Shibe ya pilau la X-mass inakusumbua.
     
  17. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #17
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sawa ntajitahd boss
     
  18. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #18
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    amini ninachokwambia unaweza ukafanya uchunguz binafsi hapa mby mjn kujua hili !!!
     
  19. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #19
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    bwana paka ktk ili ndo utaona plez dah kabebeshwa mzgo mzto kikatiba
     
  20. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #20
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    na kwa taarifa zilizopo jamaa anawakomesha kinoma ma afisa elimu walio mzingua enzi izo
     
Loading...