Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh R Mengi yupo tz?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Malaria Sugu, Jul 16, 2009.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2009
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BAADA YA kujitetea mh R.A kwamba sio fisadi na kumta R.M kuwa fisadi Nyangumi. mzee wetu huyu amekuwa kimya. Jee yupo lkn tz?
     
  2. a

    audrey Member

    #2
    Jul 16, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mzee R Mengi yupo bwana mwache mzee wetu atufunguwe macho watanzania
     
  3. b

    bnhai JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2009
    Joined: Jul 12, 2009
    Messages: 1,682
    Likes Received: 753
    Trophy Points: 280
    Bora ameamua kukaa kimya nadhani wazee wenye busara wamemtuliza
     
  4. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    anajipangaa...hatakiwi kukaa kimyaa kwani yeye in voice of many voiceless out there!!!!
     
  5. b

    bnhai JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2009
    Joined: Jul 12, 2009
    Messages: 1,682
    Likes Received: 753
    Trophy Points: 280
    Kuna thread ya mzalendo ilianzishwa hapo kwenye jukwaa la siasa kwa tafsiri ile mengi si sauti ya wote maana hafit kwenye uzalendo
     
  6. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    ana waumini wake lukuki na inamfanya yeye kuwa sauti yao hata kama hana uzalendo unaotakiwaa na watu fulani
     
  7. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #7
    Jul 16, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Muulize SAKINA
     
  8. Robweme

    Robweme Senior Member

    #8
    Jul 16, 2009
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 178
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu kandambilimbili;
    Sakina hawezi kujibu, kwa sababu si amechkuliwa na mafisadi,hamna la kujibu jibu ndo hilo.
     
  9. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #9
    Jul 16, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Na mjengwa kachukuliwa na NANI?????/
     
  10. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ukiona kobe kakaa kimya ujue...............
     
  11. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280

    Sakina Datoo au mwingine??? Kama ni huyu niliyetaja ni mshikaji wa mafisadi na nilishangaa Mengi alimwajirije kama group editor. Yaani hakusoma alama tu, ni kuwa Mengi alikuwa ameajiri mtu hatari, ni kama vile yule Badra Masoud tu!!!! Naamini hapa wanaofahamu wataunganisha the dots.

    Mzee wetu acha atulie, wafuasi anao, ananisemea mimi, yule, sisi, wale, wao, yaani wazalendo wa Kitanzania. Ananisemea kupitia vyombo vyake vya habari kwa kuthubutu kusema wazi na kufichua ufisadi halafu serikali eti kwa kutaka kumkomoa inataka mmiliki wa vyombo vya habari awe nacho kimoja tu. Hawana adabu kabisa. Wapi demokrasia Tanzania. Tunataka uhuru wa vyombo vya habari kwani vinaelimisha umma.

    Niambie watanzania wangapi wanasoma magazeti ya TSN ambayo usambazaji wake ni tabu tu?? Wanataka kuturejesha kule kweusi na miswada yao ya kinafiki.

    Hivi nyie waandishi mlioko huku, hakuna World Organisation ya Media ambayo mnaweza kwenda pale mkapeleka ule mswada ili waweze kusema kidunia??? Haiwezekani kidunia viongozi wa Tz wafungie mambo ya kutangazwa wanapotembelea nchi za watu kama vile mlivyoamua kumfungia Mkuchika?
     
  12. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280

    ... anatunga sheria!!!!!
     
  13. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #13
    Jul 16, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    AMEFULIA.
    mtafutieni hoja otherwise AJIRA zenu zitakuwa mashakani
     
  14. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    anasubiri bunge la bajeti lipite mwaka mpaya wa serikali ukianza tutaona na kusikia mengi Mzee anajipanga
     
  15. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280

    Tushirikiane kumtafutia hoja. Wanataka kummaliza kabisa. Ila tulishamwambia asione system na baadhi ya uongozi wanamchekea afikiri wanamtaka. They wish him vanish ni vile wanaona itakuwa ni sooo la nguvu. Akae wima na kwa machale.
     
  16. A

    Audax JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2009
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    LA MUHIMU HASA KUMUOMBE SAANA MHESHIMIWA MENGI KWA JUHUDI ZAKE. kWA SASA SAWA YUPO KIMYA LAKINI NADHANI BAADAE ATAKUJA NA KITU KIZURI ZAIDI.KWA WALE WOTE WALIO WAZALENDO HICHO NDO KITU CHA KUFANYA,IKIWA PAMOJA NA KUMUUNGA MKONO KATAIKA SHUGHULI ZAKE ZA KUPINGA UFISADI NCHINI!!
     
  17. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #17
    Jul 16, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hujanisoma vizuri NDUGU.....
     
  18. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Sakina amemchafua sana sana.....
     
  19. M

    Mkereme JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2009
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maane!

    Wacha uchokozi una lako jambo. Unajua akina RA WALITAKA kumpigisha mzinga Reginald Mengi nae kwa sababu alidanganyika akamchukua Sakina Datoo to prove kwamba hana chuki na Waesia kumbe walitaka kumdhibiti actualy ni mkakati wa akina Mkuchika !!!!

    Next time nitajitolea kumsaidaia R.A. Mengi akitaka kumwajiri mtu ani - PM na kunipa jina la huyo mtu nitamfanyia Vetting free of charge but asinilipe wala kutaka kujua jina langu.

    Maane Huyo Badra MASOUD ni tunda la Ufisadi iko siku nitamtaja alimpendekeza kupewa cheo cha umeneja wa mawasiliano Tanesco. IPP media ni mojawapo ya vyombo vlivyomshukia Dr. Idris kwa ufisadi wa Rada matokeo yake akishirikiana na Badra amekataza kutangaza matangazo ya aina yoyote ya Shirika la Tanesco kwenye vyombo vya IPP.

    With massive coverage kuliko any private media house in East and Central Africa Badra na Idris(They are under the RA pay roll mpaka leo) wameamua kuwanyima walio wengi habari!! Ngeleja anajua na bodi marehemu ya Petro alye mgonjwa wanajua hilo??? Nadhani hata presida na Mkuchika wanajua!!!je huo ni uhuru wa habari

    That is why nakuuliza Maane umetumwa kuchokoza hii thread au lau vinginevyo kwa kumfananisha Ms Datoo na Badra Masoud utasomewa albadili usiandike tena!!!! yES!!!!
     
  20. a

    audrey Member

    #20
    Jul 16, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimefurahishwa na michango yenu Mengi katufungua macho nanamwomba aibuke na lingine zito zaidi
     
Loading...