Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh.Prof Mwandosya: Tanzania inaongoza Africa kupeleka Wananchi wake India Kwa Matibabu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ngandema Bwila, Dec 29, 2011.

  1. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana JF nimesituka na kusikitishwa na Kauli ya Prof Mwanandosya kudai Tanzania inaongoza barani Africa kwa kupeleka wanaanchi wake India Kwa matibabu. Prof hakiushia hapo, kataka Watanzania wanapaswa kuipongeza serikali kwa hilo badala ya kubeza.

    Kinancho nisikitisha ni kwa prof kushindwa kujua ni gharama kiasi gani inatumika kuwapeleleka watu India na kwa nini Prof asione umuhimu wa kuboresha maslahi na huduma ya afya nchini ili kupata suruhisho la kudumu na kupunguza gharama, kuwajengea uwezo na molari madakatari wetu waweze kutoa huduma bora.

    Prof anataka tupongeze serikali kwa quick fix solutions?

    ====================

    Kwa mujibu wa taarifa ya habari ya redio one, wanadia kayasema hayo katika misa ya shukurani huko Rungwe.
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,363
    Likes Received: 1,051
    Trophy Points: 280
    Mkuu tupatie source habari hii ni kubwa mno!
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Anaiambia dunia kuwa nch ni tajir na inawajal watanganyika,
     
  4. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,619
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    kama ni kweli kasema basi prof. Kapotoka au kwa yeye kupelekwa India kwa matibabu kaona kama fadhila au kapendelewa na wala si haki yake.
     
  5. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    kama kasema ndo maana nasema hafai kupewa urais
     
  6. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 670
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Kasema wapi hayo? Weka source ya habari hii ili tuwe na uhakika kabla ya kuanza kuichambua.
     
  7. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Taarifa ya habari ya REDIO one, ya leo saa saba Mchana.
     
  8. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa mujibu wa taarifa ya habari ya redio one, wanadia kayasema hayo katika misa yashukurani huko Rungwe.
     
  9. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 944
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 80
    sijawahi kumkubali na anadhihirisha hilo.
     
  10. mujusi

    mujusi JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Msameheni binadamu mwenzenu ameumwa sana na mnajua mtu akiugua kwa muda kadhaa anpoteza uwezo wa kufikiri cha kusema lakini hakuwa mtu wa kuropoka ropoka hapo awali kabla hajaumwa.
     
  11. Sr. Magdalena

    Sr. Magdalena JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 748
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu aliyesema hayo ni Prof Maji Marefu au Prof Mwandosya??

    Kama ni Mwandosya atakuwa bado hajapona.
     
  12. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapo sio kuropoka wala kukurupuka, ameongea ukweli kama serikari itaboresha hizo huduma za afya humu nchini, kwanini twende India tukatibiwe, ni gharama kiasi gani zinapotea kwa kutibu viongozi wetu nje ya nchi?

    Na hasa ikizingatiwa viongozi wa JK karibu wote ni wagonjwa. na hili lilijidhihirisha pale babu wa Loliondo alivyokuwa anatoa kikombe, viongozi wote walikimbilia kwa babu kunywa dawa.
     
  13. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ila wengi ni wa oparesheni za moyo
     
  14. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Mwandosya kajawa na mawazo ya kifisadi hata shule yake haina maana tena .
     
  15. stanluva

    stanluva Senior Member

    #15
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 7, 2009
    Messages: 134
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hahahaaa! Eti nini?
     
  16. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #16
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haswa ni yeye Prof .Mark Mwandosya Waziri wa maji na Mbunge wa Rungwe mashariki.
     
  17. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #17
    Dec 29, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Huyu mleta uzi huu ni msokile wa huko huko anakotoka Mwandosya hivyo sintaona ajabu kama vita vyao vya kisiasa anavileta hapa kwa kutaka kumpakazia mbaya wake; vita piganeni huko huko kwenu msitake kutuingiza na sisi havituhusu!! Nyie wengine ndio mliokuwa mnamzushia kifo alipokuwa huko India na nyie tena ndio hao hao mnaospin taarifa hizi; mshindwe na mlegee!
     
  18. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #18
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kama ulikuwepo vile, huyo jamaa aliyeleta hii news namnyaka sana tulikuwa naye ofc taasisi moja hapa Dar, ni wale wale. Sijui nitamje jina, anyway naogopa kuwa na IDs nyingi
     
  19. k

    kayumba JF-Expert Member

    #19
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mkuu hapo kwenye RED, tukumbuke kuwa hapa tunajadili hoja si kuangalia kabila au eneo la mtoa hoja. Mtizamo wa kuangalia ni nani kaleta hoja, katokea wap?, chama gani? n.k upelekea ufinyu wa kimtizamo.

    Naendelea kuamini kuwa, kama ni kweli Prof. kasema maneno hayo basi anatakiwa kujitafakari upya! Bado hajui wananchi wa Tz tunatakiwa kufanyiwa nini.
     
  20. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #20
    Dec 29, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Na aliyesema Kutuletea mvua kutoka thailand je anafaa ? lol


    BTN
    Ni watazania wangapi wanakwenda kutubiwa India kwa mwaka?
    Kati ya hao wananchi ni wangapi na wangapi wanapelekwa chap chap kwa sababu ni "wanasiasa"


    Tunavyojua na tunavyosikia kuna waanchi hawapeelwki india kwa magonjwa yale yale ambayo wakubwa wakiugua wanapeleewa India. Vile vile Kuna wananchi wengne wanashindwa hata kufikishwa/kufika Muhimbili ,KCMC au hata bugando
     
Loading...