Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh.pinda utakuwa na majibu ya papo kwa papo katika hili?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mujuni2, Feb 18, 2011.

  1. Mujuni2

    Mujuni2 Senior Member

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mh. Waziri mkuu, Miizengo Kayanza Peter Pinda, umekuwa mwepesi wa kutoa majibu ya papo kwa papo kwa maswali yanayohitaji uchunguzi wa kina. Sasa hili la Gongo la Mboto natarajia utatumia umahiri wako Mungu aliokujalia kutoa majibu ya papo kwa papo. Ila Mh. kama ulivyonyoosha kidole kwa wale uliowatuhumu ni waanzilishi wa vurugu za Arusha , basi nategemea kidole hicho hicho kitaelekezwa kwa WAHUSIKA wa Mabomu ya Gongo la Mboto na nina hamu kusikia nani atawajibika? Mungu aendelee kukupa ujasiri kama aliokupa alhamisi ile ukiwa bungeni Dodoma.
     
  2. m

    mzambia JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Anawajua wahusika wa mabomu ya g/mboto si wale maaskari waliokuwa wanahifadhi mabomu ni chadema damu kwa hiyo ndo maana wamesababisha umwagaji damu.
     
  3. n

    niweze JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pinda keshaingia usanii hakuna tena kazi ni starehe na picha na maneno ya uongo kwa wananchi....
    [​IMG]
    Ngoja jinsi gani atageuza hiyo picha juu kutoka hapa (only Pinda can do it)
    [​IMG]
     
Loading...