Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Pinda na Mama yake TBC1

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Brooklyn, Nov 17, 2010.

  1. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mh. Mizengo Pinda anaonekana TBC1 sasa hivi akiwa anaongea na mama yake mzazi kuhusu changamoto za kilimo kwanza. Mama yake anaonesha wazi wasiwasi juu ya utekelezaji na kufanikiwa kwa mpango na sera ya kilimo kwanza. Nimefurahishwa na mama mzazi wa mh. Pinda anavyoweza kuona usanii wa CCM na serikali yake katika kutatua matatizo ya wakulima wa Tanzania
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hahaaa Pinda ananifurahisha sana na style yake ya kufanya mambo..
     
  3. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    jamaa mporipori ile mbaya!
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Hiyo ni TBC1 ya wapi mbona yangu yaonyesha michezo?
     
  5. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ruta mara tu baada ya taarifa ya habari, tbc1 waliweka clip ya Pinda akitoa salamu za shukrani baada ya kuwa endorsed na bunge, ilipoisha wakaweka clip nyingine ikimuonesha Mh. Pinda akizungumza na mama yake kijijini kwao huku wakiwa wemekaa kwenye mkeka chini!
     
  6. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndiyo staili ya ccm kuwalaghai watu kwamba ipo karibu na wazee. Hata jk hizo ndizo zake. Si mnakumbuka kwenye baadhi ya mabango yao ya uchaguzi anapojifanya amekaa na bibi kizee fulani eti anaongea nae. Hivyo, ndivyo nchi inavyoendeshwa kiusaniisanii tu. Mambo serious tunayachukulia rahisi rahisi tu. Sijui tutaendelea na hizi porojo mpaka lini!!
     
  7. Bangusilo

    Bangusilo Senior Member

    #7
    Nov 17, 2010
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    propaganda tuu, hawana jipya !@#$#%^
     
  8. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Km Mh.Pinda atakuwa muumini wa maneneo yake yote yanawezekana. na km ataikunja sura yake kwa mafisadi na kuacha kuwachekea au kuwalilia pia inawezekana. Bila ya hivyo ni usanii wa sisiemu tu.
     
  9. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mama mwenyewe anaponda sana sera ya kilimo kwana na power tiller za JK, sasa kama Pinda nyumbai kwa mamam yako tu haelewi, watanzani wengine itakuwaje?
     
  10. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kila nikimwangalia Mh. Pinda naona hafanani kabisa na kina Lowassa, Rostam, JK, Chenge, Mramba, masha na wengineo! Jamaa anaonekana yuko very considerate, sema yuko katikati ya system mbovu!
     
  11. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2010
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    pinda kazungukwa na system mbovu,yaani tuguse tukuguse hvyo yabidi awe mpole
     
Loading...