Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh, Pinda kweli?? uliliwaza hili au limekutoka??utu uzima?!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, Dec 13, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 986
    Trophy Points: 280
    Mh,Waziri mkuu kwa hili umenikatisha tamaa na leo sitaenda kazini baada ya wewe jana kusema Maendeleo ya viwanda yatakuja baada ya miaka 50!!!!!!??????
    Kwa maana serikali yako hivyo ndivyo imejiwekea malengo baada ya mika 50 ndo kutakuwepo na viwanda hapa Tanzania ukiwa una maana tutakuwa tuna sherekea miaka mia ya Uhuru!!!Jubilee!
    Kweli CCM mumetufikisha tulipokuwa hatutarajii kwenye umasikini wa mawazo!!!
     
  2. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakati mwingine huwa na kuwa na mashaka sana na huyu pm wetu cjui kwa nini....
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 986
    Trophy Points: 280
    Eti katika miaka 50 ijayo Tanzania ndo itakuwa naviwanda!!kucheka nashindwa kulia siwezi namwachia mungu!!!
     
  4. M

    Maga JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kauli yake ni ya ukweli, hivi wewe unategemea kwa serikali ya ccm utapata nchi ya viwanda kweli? Pinda amekuwa mkweli kuwa ccm haina uwezo wa kuleta maendeleo ya viwanda labda baada ya miaka 50 mimi nampongeza kwa kuwa mkweli kuliko yule ndugu yetu ngeleja anayetudanganya kila siku kuwa tatizo la umeme litakwisha karibuni wakati linaongezeka kila kukicha
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 986
    Trophy Points: 280
    Ahaaa kweli jamaa mzima kwa uongo dah ni hatari!!
     
  6. MANI

    MANI Platinum Member

    #6
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,858
    Likes Received: 878
    Trophy Points: 280
    Na kama jana ulimsikia Zitto akihojiwa na Mlimani tv alisema tatizo la umeme huenda likawa kubwa kwa kuwa gharama za kununua mafuta zimeongezeka mara mbili.
     
  7. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du yaani baada ya miaka 50?si tutakuwa tushakufa jamani?
     
  8. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 986
    Trophy Points: 280
    Hapana utakuwepo hata yeye atasimamia utendaji!!!!
     
  9. H

    HAOMAR Member

    #9
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yahe kumbe hadi leo munalia umeme dah!! Poleni sana na mitihani iliyowafika watamzania musija iko sikuyataisha
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    labda alimeza dawa zikamuathiri matamshi e.g. phernegan
     
  11. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,629
    Trophy Points: 280
    Uzuri/ ubaya wa Pinda ni kwamba yeye si mwanasiasa. Sasa mara nyingine anakuwa anasema ukweli ambao hautakiwi kusikika unakuwa kama Freudian slip.

    Tukicheza hata hiyo miaka 50 tunaweza tusifikie mapinduzi ya viwanda, na by the time tunafikia uwezo wa kuwa na viwanda wenzetu wanahama sayari na waliobaki wanapiga marufuku viwanda kutokana na pollution/ global warming.
     
  12. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ...Kama hatutakuwa na maendeleo ya maana katika viwanda ndani ya miaka kumi, we will have a civil disorder instead. A real big one, for sure. Maybe, even a civil war.

    ...We should ask ourselves, how are all these work-less and then illiterate people going to get food for themselves and their families?
     
  13. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #13
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,807
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    Wakati huo wenzetu wataishi outespace! ooh mzazi wangu Tanganyika! Fufuka uwarudi!
     
Loading...