Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MH. PINDA kuanzisha kituo cha kulelea albino arusha karibu na Merereni; watapona?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mkibunga, Nov 26, 2010.

  1. mkibunga

    mkibunga Senior Member

    #1
    Nov 26, 2010
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili la waziri mkuu kutaka kuanzisha kituo cha kulelea albino arusha mji hatari wenye wachimba madini watoa kafara je hao watoto watapona kweli au ni ile anzisha kiwanda penye urahisi wa kupata malighafi jamani mnalionaje hili
     
Loading...