Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Pinda alazimika kutumia PIPOZIII...POWER kumaliza hotuba yake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ntamaholo, Sep 18, 2012.

  1. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,438
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    Wadau.

    Jana hapa Mwanza, waziri mkuu alikuwa akihitimisha ziara yake mkoani Mwanza ambayo mbali na kuligarimu taifa kwa matumizi ya hela kutokana na msafara mrefu uliokuwepo, lakini umemalizika kwa fedheha kubwa kwa upande wa waziri mkuu.

    Waziri alikuwa na ratiba ya kuhutubia wananchi viwanja vya Sahara, katika kuhutubia kwake, maneno yote ya chama chake hayakupokelewa na wananchi walikusanyika kumsikiliza, ilimbidi atumie maneno ya CHADEMA kumaliza hotuba yake.

    CCM OYEE......watu kimya, PIPOZIII......power tena kwa shangwe kubwa.

    Na ilikuwa ajbu pale Wenje alipotaka kuhutubia kwani alifikishwa jukwani kwa kubebwa.
     
  2. E

    ESAM JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Hapo mtoto wa mkulima kaupata ujumbe na kujua Chadema ikoje moyoni mwa watanzania wa sasa, na atatoa taarifa murua kwa magamba wenzake
     
  3. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Tunaposema kuwa MWANZA ni ngome ya CHADEMA watu wanabaki kubishia sasa oneneni bakini kujifariji Nchi inakwenda kwa CHADEMA
     
  4. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Dah chagulani namuonea huruma cdm tusamehe huyu dogo.
     
  5. M

    Mgelukila JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muda ukifika hakuna wa kuzuia kauli ya wengi ni kauli ya Mungu hata mkiua viongozi, ni kazi bure ni bora wawe wapole.
     
  6. Hansy wa East

    Hansy wa East JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    hizo ni propaganda
     
  7. ntagunga

    ntagunga JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 437
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    kivipi?
     
  8. ntagunga

    ntagunga JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 437
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    kivipi?
     
  9. m

    manucho JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,414
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Katumwa akapime upepo
     
  10. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Chezea nguvu ya Umma?
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,122
    Likes Received: 5,315
    Trophy Points: 280
    ccm wanaendelea kudhani kuwa wananchi wamelala
     
  12. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Masikini Pindisha! Mmechokwa. Ile migao ya madini hayo ndo malipo
     
  13. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #13
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    CHADEMA ipo juu hadi basi!
     
  14. Takalani Sesame

    Takalani Sesame JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa hali kama hii lazima John Tendwa atishie kukifuta Chadema. Watawala wameshashikwa pabaya na watawaliwa. Tunakoelekea ni 'mbwa kala mbwa'!
     
  15. r

    raymg JF-Expert Member

    #15
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hawajatumia mabomu ya machozii
     
  16. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #16
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kumbe kuna watu humu hawajui hata maana ya propaganda. Yani hata mtu akishuhudia kitu halisi kwa macho ama masikio yake, bado anasema ni propaganda, Daaaah...!
     
  17. E

    EMMANUEL NSAMBI JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanachofanya CCM ni sawa na mtu kusumbua mahakama wakati hukumu iko palepale.
     
  18. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #18
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mizengwe Pinda kiguu na njia anazunguka na mikasi mkononi,mwenge nao unazunguka wanakula kodi zetu bila huruma,hivi hawa ccm ni laana gani wanayo?hakika wana mwanza nawashukuru kwa hilo na kuonyesha yaliyo moyoni mwenu na hakika chini ya haya magamba tutashuhudia upuuzi kama huu wa ifujaji wa pesa zetu.
     
  19. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,779
    Likes Received: 880
    Trophy Points: 280
    mmeacha sema Kilimanjaro?mlikwenda pia na arusha,baadaye mbeya, baadaye sijui mtasema dar kwa vile napo wana ushawishi mnono.soon moro,bila kusahau iringa walipobidi muua mwangonja.
     
  20. M

    Mazindu Msambule JF-Expert Member

    #20
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 3,312
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Mkuu, jibu la hilo lipo wazi, hawaelewi wakikaa ofisini wafanye nini, kwasababu ofisini kuna kazi nyingi while wao hawazioni then wanajikuta hawana cha kufanya hence wanakua bored halafu wanasinzia.

    Ili kutoa usingizi bora waende safari kama hizo, baadhi ya mizigo ya safari ndo hiyo mikasi, Nina maana ya mikasi hii ya kukatia sio mikasi ile ya vijana.
     
Loading...