Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh Pinda Acha Uoga!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zipuwawa, Aug 7, 2012.

  1. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mh Waziri Mkuu sasa ameanzisha Tabia ya kukimbia Kila alhamis ya week ili kukwepa Maswali ya papo kwa Papo! Ilikuwa kila week akiulizwa maswali lakini kwa sasa amekuwa kila jumatano anaopa ruhusa ya kusafiri, Kama mnakumbuka toka atoe tamko la liwalo na liwe hadi sasa anaogopa kukaa pale alhamis . Tukumbuke week lilopita alikwenda Zanzibar kutoa mkono wa pole, Alhamis iliyopita alikuwa Morogoro kwenye ufunguzi wa maonesho nane nane . Leo hii nimemsikia mama Makinda akisema Mh liwalo na liwe atamuachia Mh Sitta kwakuwa yeye atasafiri.

    Hii inaonesha wazi kuwa waziri Mkuu anaogopa kujibu maswali ya liwalo na liwe. Ila ajue wazi kuwa tabia hii si nzuri na aiache.
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    hahahahahah.....
    kujibu maswali sio rahisi loh...
     
  3. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    anaogopa kutoa kauli ya liwalo na liwe
     
  4. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    Siku zote Mtu mwoga ni mwongo.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Uongo ushafika mwisho!
     
  6. kamtu33

    kamtu33 JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 948
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Nakumbuka kuna cku alilia pale mbele kuhusu albino labda yote hayo yanasababisha.
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,564
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    Anajisikia vibaya sana kwa usaliti na uongo wake na anakwepa maswali ya kina dogo janja,Mbowe na wengine kuhusu liwalo na liwe!!!
     
  8. paty

    paty JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    nafikiri bora lowassa kuliko hili lijamaa nafiki
     
  9. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kweli mkuu, mtoto wa mkulima naona lile wingu jeusi kutokana na kauli yake ya liwalo na liwe bado linamzonga, hajakaa sawa bado. dah! kama hukuzaliwa na roho mbaya huwa ngumu sana ku-pretend. duh!! maliza haraka hang over ya kauli yako ya LIWALO NA LIWE urudi ujibu maswali yetu ya MOJA KWA MOJA.
     
  10. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hili Jinamizi la liwalo na liwe linamtesa sana Pinda
     
  11. gulio

    gulio JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    anafikiri labda kipindi kitafutwa
     
  12. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    sasa ataakimbia mpaka lini? mtoto wa mkulima nae kwa matukio!
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ukiangalia sura ya Pinda unajua bonge na ngangari, kumbe ana kamoyo kadogoooo, siajabu ndio maana kulia-lia kwake izze tu
     
  14. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ila anaongoza kwa matukio
    1. Waziri Mkuu aliyelia Bungeni
    2. waziri wa liwalo na liwe
    3. Alisema mashangingi hayatanunuliwa leo yananunuliwa ya kumwaga.....
    4.........................................
     
  15. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na kwa hali ilivyo sasa lazima akimbie madaktari,walimu na sasa bi banda kuvamia nchi hili nafikiri linamchanya zaidi.!
     
  16. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hapo ni kopo na mfuniko
     
  17. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Pinda anaonekana kupindapinda kama jina lake. Maana ukitafuta jinsi ya kumchambua unakosa pa kushika. Sumaye pamoja na kasoro zake, alijua alichokuwa akifanya bungeni. Pinda pamoja na elimu yake ya sheria anaonekana kupwaya kama spika ambaye elimu yake ni nusu nusu na ya mashaka.
     
  18. paty

    paty JF-Expert Member

    #18
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    HAPANA aisee , yaani bora fisadi alikuwa hata tunajua ana msimamo gani sio hii lia lia, yaani hajawai kuongea kitu cha mnukuu zaidi ya liwalo na liwe ambayo ni alikuwa ana confess udhaifu wake..kwamba mother nature iamua fate ya masuala magumu na muhimu kwa taifa
     
  19. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #19
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Inamaana halina hata maji ndani?
     
  20. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #20
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,454
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    The weakest link!
     
Loading...