Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh!!! Pemba nitarudi aiseeeee!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ligogoma, Jun 30, 2011.

  1. Ligogoma

    Ligogoma JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 1,854
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Habari wana JF?

    Mwenzenu nilikuwa Pemba nimerudi jana, nilipokuwa huko katika taasisi ile ile ninayofanyia kazi nilitokea kupendana na binti wa Kipemba!! Binti anajua kupenda jamani (Mapenzi in General), nimewatofautisha kabisa na wa bara!!!

    Ni msomi lakini myenyekevu, mtiifu, msikivu na muelewa achilia mbali asili yake ya Kiarabu aliyonayo iliyoongeza nakshi za urembo wake! Kiukweli kwa maisha ya ndani niliyoishi naye kwa kipindi cha wiki tatu ni tofauti na let say Wachaga au Wanyakyusa ambao lugha za command ni nyingi kiasi kwamba na mie nimejigundua kuwa nilikuwa naendana na mazingira yao (nakuwa mkali pia)!

    Mfano: Nilipokuwa na huyu Mpemba nimejikuta nakuwa Mpole isivyo kawaida hivyo nimejigundua nikikaa na binti asiye na lugha za kuplease nami nakuwa hivyo hivyo!!

    Kwa anayejua matatizo ya hawa watu ayashushe hapa jamvini coz nimekaa nao kwa muda mfupi sana kuwajua vyema ningumu but nililokuwa nasikia kwamba ni wavivu hilo si kweli kwa kuona mimi mwenyewe! Lengo ni kuwa na watu unaowafahamu zaidi kuliko kukurupuka!

    Maoni yenu wana JF kabla sijaamua kuvuka tena bahari nikiwa na washenga!!!
     
  2. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahsante kwa kuchukua mdogo wangu ,then ukajisifia jf,, aa ,wewe bwana ,, hongera,, usiende tenaa kule ,, wapemba sisi sio wavivu n wakarimu sna na unabahti kumtia mkonon mpemba nadhan s bure ,, umepataje mdogo wangu wewe?
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,190
    Trophy Points: 280
    naenda kuoa pemba, wazaramo siwataki kabisaaa
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hivi ulikosa makabila mengine ya kulinganisha mpaka uchague Wachagga!!?
     
  5. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,137
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Labda kuna ka ukweli fulani na uhalisia.
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Labda???!Well hiyo labda angeilekeza kwingine ingekua poa zaidi!!
     
  7. Ballerina

    Ballerina JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hata mi nashangaa kabsaaaa!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  8. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,137
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    pengine alitafuta mfano ulio karibu zaidi na ukweli. Kwani wachaga wana sifa hizo zilizowekwa kwenye mfano?
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We nawe ndo wale wale...hata nikukueleza mpaka mwakani bado hutoelewa!!Endeleeni kujazana ujinga!
     
  10. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,137
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    ah ahh bana! Mi nimeuliza ili nieleweshwe sasa we unataka nijazwe ujinga tena?
     
  11. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nimeipenda stori yako lakini natoka Mbeya na kwa totos za Kichagga huniambii kitu hata risasi nipige tu,kwahiyo futa Wanyakyusa na Wachagga kwenye thread yako na kama vipi we hamia huko Pemba tu.
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ujazwe mara ngapi sasa?!
     
  13. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,137
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    kinini hicho?
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,032
    Likes Received: 9,677
    Trophy Points: 280
    Hehehehe ushapakwa marashi ya pemba weye! :) Ni kweli wanajua sana kupenda lakini wiki tatu ni chache mno kuweza kufanya maamuzi mazito. Kila la heri.



     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    U J I N G A!!a
     
Loading...