Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh.Ole sendeka, hoja binafsi kutaka nyumba za serikali zilizouwa zirudishwe.Tunasubiri utekelezaji

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Salary Slip, May 11, 2012.

  1. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,375
    Likes Received: 13,327
    Trophy Points: 280
    Katika bunge la mwezi November mwaka jana kama sikosei,mh.Ole sendeka ulitoa ahadi ya kupeleka hoja binafsi bungeni ukitaka nyumba za serikali zilizouzwa zirudishwe.Mh.ulikwenda mbali zaidi na kukiri kuwa ktk mambo ambayo serikali yako ya ccm ilikosea ni kuuza nyumba za serikali.Hata hivyo,nahofia kukubalika na kupitishwa kwa hoja hiyo kwani hata huko bungeni wapo wengi waliofaidika na uamuzi huu.

    Ombi langu kwako, timiza ahadi yako na umma wa watanzania walio wengi wako nyuma yako.Itakuwa ni nafasi ya umma kujua ni mbunge yupi yupo kutetea wananchi na yupi yupo kwa maslahi yake binafsi.Pia naamini utaandika historia ktk hili.

    Athari ya uamuzi huu ni kumuongezea ugumu wa maisha mtumishi ambaye mshahara wake hautoshelezi mahitaji yake kwa kumlazimisha kupanga mitaani, tena kwa kodi kubwa wakati nyumba zilikuwepo.Uamuuzi huu ulinufaisha wachache kwa gharama ya wengi.
     
  2. M

    Moony JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mhhh sijui mheshimiwa JK atasemaje kuhusu hili. Kama kweli JK angekuwa muadilifu na mtu mwenye kujali maslahi ya
    wananchi wake, angeikataa ile nyumba. Kwa sasa imekwisha badilishwa sura, kwa maana nyingine Ole Sendeka et al mlie tu kuhusu zoezi hili.
    '' NYUMBA HAZIRUDI NG'OOOOOOOO
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Ole sendeka ni mnafiki tuu aishie huko
     
  4. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    na asimame basi Ole Sendeka apate kuhesabiwa kuwa yeye ni panya aliiyehubutu kumvika paka kengele,COME WHAT MAY!
     
  5. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ole Sende-kaa na Anna Kimlango: Nani analewa wanalosimamia hawa watu?
     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sijui Ole Sendeka atapendekeza utaratibu gani utumike kurudisha hizi nyumba (kama kweli atawasilisha hoja yake bungeni) kwa sababu nyumba nyingi zilizonunuliwa zimebolewa na kujengwa majengo mengine kabisa. Sasa, nini hasa kitarudishwa? na kama kutakuwa na fidia serikali ina hela?
     
  7. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hawa wote ni wanafiki wakubwa wasiotakiwa katika kizazi hiki cha dot com!
     
  8. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Waserikali watu wasokuwa na huruma kwa wenzao hata chembe. Nyumba za Serikali walikuwa wakikaa wao, wakauziana wao kwa wao tena kwa bei ya kutupwa na mwishowe wakazinunua kwa kutumia fedha zetu sisi walipa kodi
     
  9. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2013
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,375
    Likes Received: 13,327
    Trophy Points: 280
    Mh.Ole sendeka narudia tena ombi langu kwako tunaomba utekeleze ahadi yako uliyoitoa bungeni.Taarifa kwenye gazeti moja la kingereza la jana kuwa waziri Tseba anaishi hotelini tangu apewe wadhifa huo mwezi may mwaka jana na gharama halisi anazolipiwa na serikali zimenichefua kama sio kutonesha kidonda na ndio maana leo hii nimekumbuka ile ahadi yako.

    Kama umeshindewa au umekwama ni vema ukasema hadharani kama jinsi ulivyotoa ile ahadi yako kwa umma kupitia bungeni.

    Mh.ahadi ni deni.
     
  10. i

    ilboru1995 JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2013
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,331
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkuu ile ilikuwa danganya toto, kunataarifa kuwa jamaa alidandia hoja baada ya kuvuja kuwa wabunge wa CDM wanajiandaa kupeleka hoja binafsi ya kuzirejesha nyumba za watanzania...lengo kuu ilikuwa kuzima hoja wala si kupeleka hoja kwa manufaa ya watanzania...
     
  11. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2013
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ole Sendeka simamia hoja hiyo au tujue umeshahamia kwa mafisadi.
     
  12. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2013
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,375
    Likes Received: 13,327
    Trophy Points: 280
    Mkuu basi atakuwa mnafiki mkubwa.
     
  13. b

    bobovic JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2013
    Joined: Nov 9, 2012
    Messages: 729
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    fedha zilizoficha uswis,zkirudisha zitumike kurudisha nyumba za serikali,na nitaomba iwe ilani ya chadema kuanzia sasa mpaka 2015
     
  14. b

    bobovic JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2013
    Joined: Nov 9, 2012
    Messages: 729
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    fedha zilizofichwa uswis zitumike kurejesha nyumba za serikali,hiyo ni sera ya chadema
     
  15. b

    bobovic JF-Expert Member

    #15
    Jan 15, 2013
    Joined: Nov 9, 2012
    Messages: 729
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na akifika bungeni wakimuuliza fedha zitatoka wapi? aseme zitumike zilizofichwa uswis
     
Loading...