Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Nyalandu ailaumu CCM kumtega

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MVUMBUZI, Apr 17, 2012.

  1. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Mh. Lazaru Nyalandu(Naibu waziri) ametamka kuwa kuna watu CCM wanampiga kiasi cha kumwekea mitego mbalimbali ili kutimiza malengo yao ya kumchafua kisiasa. Maneno hayo aliyatoa wakati akikanusha shutuma zilizotengenezwa dhidi yake kwamba alitishia kwa bastola na kuvunja vizuizi vilivyokuwa vimewekwa barabara huko Singida katika jimbo lake. Nyalandu alisema hajawahi mtishia mtu kwa Bastola na hajafika jimboni kwake tangu February na kwamba yanayosemwa ni kwa lengo la kumchafua na wanaofanya hivyo ni CCM.
    Amesema wamefikia hatua hata ya kumtega kwa kumchomekea wasichana ili akionekana tu yuko naye basi waseme wanachotaka kusema.

    Kwa uchambuzi wangu inaonekana vijana walioko CCM wanaona mbali kuliko wazee wao na hii inaondoa status quo ya waasisi kiasi kwamba wazee wanaona vijana wanakosa adabu na kuaza kutumia mbinu chafu kuwanyamazisha.
    CCM wako vijana ambao wameamua kutolalia godoro lenye chawa la CCM ya akina Kingunge na wameamua kuwa na mtazamo tofauti na hivyo kuonekana kuwa chukizo kwa wazee. Akina January Makamba, Filikunjombe, Lazaru Nyalandu, Selukamba na wengine wanaonekana kuwa na msimamo ambao utawakera sana CCM kiasi cha kutaka kuwapiga vita na kuzima nyota yao ya kisiasa.

    Ninawashauri hawa vijana kuondoka na kujiunga na sisi tulioamua kuingia katika mapambano ya kidemokrasia kuikomboa nchi yetu. Milya amenza na wengine(Nyalandu, Januari Makamba, Filikunjombe, Selukamba) msipate kigugumizi karibuni tujenge upya taifa la kizalendo CCM iko kwenye steep downfall!!!!
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    magamba yameanza kuvimba sasa tunasubiri yapasuke,
    moja limeshtuka jana ilmejitakasa tunalikaribisha ndani ya chama la ukombozi na asrudi nyuma tena.

    kuhusu suala la wasichana wala asilete zake habari zake tunazijua.
     
  3. Gelange Vidunda

    Gelange Vidunda JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi hao watu waliotajwa hapo mnawafahamu vizuri au ndio mamabo ya kurukia mkokoteni wa bendi?

    Inawezekana kabisa watu wote hao waliotajwa hapo juu ni watu wa hovyo haijawahi kutokea!!! Uwezo finyu, wapenda publicity sana hao, na waweza wakawa wanajipendekeza kwa kutumia uwezo wa watu wengine nao kujizolea misifa pasipo kutoa credit where it si due!!

    Sam pipo bwana, duuuu!!!
     
  4. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Akiona aelewi elewi afuate njia ya Millya.
     
  5. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    waje tu ila serukamba no, hafai yule mnafiki
     
  6. N

    NICE LAMECK JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna Mwanasiasa na Mbunge munafiki kama Peter Selukamba hafai kukaa na sisi ni kiongozi anae tarajia kujutia kauli zake pale tutakapo kuwa tunashangilia ukombozi wa mali za wanyonge.
     
  7. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Yaliyotakiwa kukanushwa bado hayajakanushwa wala.......hayo ya kisiasa na wanawake ata deal nayo kunakohusika..

    Yeye kama mbunge, waziri na mtanzania mwenzetu atuondoe hofu kwa kuweka maelezo kwa mujibu wa hoja husika iliyoletwa hapa

    By the way rumours wil fade with time but facts will reamin as a part of history
     
  8. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umepatia, Serukamba ni mzigo tu.... labda Hamis Kigwangala
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Huyu hapana hata kwa nini
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    siasa bana.
     
  11. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mtoa maada vipi bwana hivi wewe unamjua Serukamba? Acha kabisa yule mnafiki sana tena kuliko Yuda kwa taarifa yako hata kule Kigoma mjini hakushinda na huu ni mhula wake wa mwisho kwa hiyo anatapatapa
     
  12. m

    matawi JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwenye hiyo list kuna vijana wa mamvi ambao hawaaminiki hata kidogo angalia usichanganye bisuit na mawe itakuwa shida
    :ballchain:
     
  13. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #13
    Apr 17, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Hebu nipeni wasifu wa huyo serukamba.. Inaonekana ana shida kubwa!!!
     
  14. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Huyu Jamaa uwezo wake ni mdogo atasemaje marekani inamtaka agombee Urais, au kwa vile yeye ni Raia wa Marekani?

    Watanzania tusiwakubali hivi vipandikiza ndiyo miongoni mwa wale wanaounga mkono kutoa dhahabu na Uranium kwa vyandaruaa vilivyowekwa sumu..
     
  15. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mjasiriamali wa Ubunge
     
  16. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #16
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Are you really serious na hawa watu kwenye RED? Kama Serukamba ni mzalendo wa nchi hii kwa maana halisi ya neno UZALENDO basi mimi ni Lionel Messi!
     
  17. M

    MISILEE MGOGO Member

    #17
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kivuli chake anakikimbia!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! watahama sana mpaka 2015 wakati dola inaongozwa na CDM watakuwa wameyasema yote maovu waliokuwa wanatendeana na kuwatendea wapinzani wa nchi hii
     
  18. D

    Dina JF-Expert Member

    #18
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,735
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mvumbuzi, hiyo list yako ya 'vijana' inatoka moyoni kweli? Serukamba?
     
  19. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #19
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Filikunjonbe, sawa.
     
  20. U

    Ubongo Silaha Senior Member

    #20
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wote waje ila Serukamba....Mh!
     
Loading...