Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh!!!!! Nguvu ya umma ni dhambi.....?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Feb 28, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    jana majira ya saa nne kuelekea saa tano,kituo cha habari cha chanel ten kilikuwa na kipindi ambacho kilinisikitisha sana....
    Shekhe mmoja alikuwa akizungumzia kuhusu "nguvu ya umma" cha kushangaza kiongozi huyu wa dini alikuwa akisema kulingana na vitabu vyetu vya dini nguvu ya umma kuwang'oa viongozi wabadhirifu ni dhambi,na akawasihi waumini wake wasikubali kuungana na hiyo nguvu ya umma.....naheshimu sana viongozi wangu wa dini awe shekhe,padri,askofu,mchungaji nk..lakini kwa hili naomba kumuomba yule kiongozi aache kutumiwa na hawa wahuni wanao tafuna nchi yetu....napenda kumuuliza huyu kiongozi

    • hawa viongozi hanaowatetea walipoingia madarakani kwa kuchakachua matokeo ilikuwa halali?
    • hawa viongozi wanapotafuna maliasili za kainchi ketu kwa manufaa yao na watoto wao ni halali?
    naomba huyu kiongozi ajue kuwa anayeua kwa upanga atakufa kwa upanga.....
     
  2. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    naamini hapa TZ hakuna shekhe hata mmoja anayeweza kusema anawazidi mashekhe wa TUNISIA, MISRI ama LIBYA kwa uelewa na usahihi wa kufuata na kujua dini ya kiisilam na hao ndo wamekuwa wa kwanza kutoka nje na kutembea mitaani na hata kulala nje mpaka kikaeleweka!!
     
  3. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Unajua udini unaanza kutafuna hii nchi. Mtu akihisi tu kwamba upande mwingine ndiyo umeasisi kitu basi wata tafuta njia za kupinga hicho kitu na kuta futa justification hata kama hicho kitu kina manufaa kwa taifa zima. Ndiyo maana tunaona baadhi ya watu wakipinga kuwepo shule na hospitali za kanisa japo wenyewe wana wapeleka wanao kusoma huko na kwenda kutibiwa huko.

    Binafsi I am a TANZANIAN who happens to be a Christian not a Christian who happens to be a Tanzania. Kitu chochote chenye faida kwa Watanzania kwa ujumla nita kisupport bila kuangalia kime asisiwa na nani. Ndiyo maana hata Waislamu waki sema wao waliasisi harakati za uhuru wa Tanganyika sina neno kwa maana zili tunufaisha wote.
     
  4. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    huyo shekhe wa msikiti au madrasa sidhani kama shekhe msomi anaweza kuongea kwenye public media utumbo kama huo!
     
  5. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,206
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Huyo Sheikh anajua historia kweli? Hivi anajuwa Shah wa Iran aliondoka kwa njia gani madarakani? Na jee Iran ni taifa la kiislamu au la kipagani? Au anataka watu washike bunduki kuwaondoa watawala dhalimu badala ya mandamano ya amani?To hell with such blind religious leader
     
  6. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ...tusitumie dini vibaya!
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Watu walipigana Jihad kutetea haki zao sembuse kuandamana!
    Siamini kama kiongozi wa Kiislamu anaweza akatamka maneno hayo, nahisi amenukuliwa vibaya.
     
  8. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    wewe ukiona hivyo basi jua tu kuwa hao wanalipwa na kutumiwa na serikali yenu.
    Hapo ndio mjue kuwa hii vita ya ukombozi itachukua mda sana kwa sababu bado kuna mamluki wengi sana wanaotumiwa na hao mafisadi kuendelea kudanganya wenzao.
    Lakini hata wafanyeje , "hakuna marefu yasiyokuwa na ncha".
    Siku zinakuja hata hao wanaotumiwa watakapo choka na kusema basi inatosha basi hapo ndio ukombozi wa ukweli utakapotimia.
     
  9. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hao viongozi wanajua sana kila kitu ,tatizo lililopo ni kwamba wanatumiwa vibaya sana kwa kila kitu
    wamepoteza kabisa uzalendo na sasa walilobakiza ni kutetea serikali ya ndugu yao hata kama kuna mabaya
    sijui wao hawaoni mfumuko wa bei, sijui wao wana ajira? sijui wao wameridhuka na nini/?/
     
  10. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hata Ghadafi si anaitwa Shekhe? basi kama kweli ni shehe basi sioni ajabu kwa maoni ya huyo shekhe
     
  11. n

    ngoko JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    I concur with u
     
  12. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hizi hoja zinatoka ccm au serikalini?
     
  13. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,206
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Mpikaji wa hopa hizi ni JK mwenyewe, lakini ajue kuwa shimo analochimba ataingia mwenyewe na genge lake, siku yetu ikifika na ambayo haiko mbali hatutawasamehe hawa kwa dhamibi ya kuwagawa watu kwa misingi ya udini ili wao wendelee kutufukarisha.
     
  14. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,006
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Hata mimi huwa nmsikiliza sana ila siku hiyo aliniboa kina kwamba alikuwa katumwa na Juma kilaza... amtetee au anajipendekeza kwake .. simu zake ngumu kupatikana ilikuwa nimuulize je utawala wa kimapinduzi zanzibar ni halal au wa iran . kunampiga simu alimuambia kuwa kipindi cha Mtume (S.W.A) Alisema kilicho kichafu tukiondoe kwa uwezo wetu mimi namuambia J.K. Ni mchafu tumuondoeeeeee namuona anataka kujiingiza kwenye inner cycle ya mkwere sheikh kila afungapo kipindi humuombea Dua jk lakini Dua hazifanyi kazi kwani zinamfanya mkwere azidi kuboronga sababu ni mchafu Dua safi hazimpati Mtu mchafu
     
  15. T

    Tata JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,236
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Tukuchukulia kuwa ulichoandika kuhusu shehe ni cha kweli. Ina maana nchi hii ilianza kutenda dhambi siku nyingi yaani tangu mwaka 1961 ulipopatikana uhuru bendera wa Tanganyika. Yaani ilikuwa ni dhambi kuupinga na kuuondoa utawala wa mkoloni.
     
  16. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    HAPO kwenye Kijani sidhani kama ulimnuku vema huyo unaye mwita Shekhe, maana inawezekana kuna vihiyo pia
     
Loading...