Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Ngeleja yuko wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Watu, Aug 9, 2011.

  1. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Naomba kuliza

    Waziri wa nishati na madini Mh. W ngeleja yuko wapi? Awezekujibu swali hili?

    Je mafuta tatizo ni formula tu au kuna jingine?

    Kama ni formula? Kilichopunguzwa ni kodi na tozo za serikali kuondolewa ni kwa nini wafanyabiashara wa mafuta walie hasara wakati anayepungukiwa ni serikali?

    Je ni kweli kwamba faida ya biashara ya mafuta ilikuwa inatokana na uchakachuaji? Baada ya kodi ya mafuta ya taa kupandishwa na uchakachuaji kufa auto death ndio wafanyabiashara wamerudi kwenye formula na kuona hailipi?

    Je bajeti yako ya 13/08 itapita?

    Ni hayo tu kwa leo nawakilisha
     
  2. T

    Testimony Senior Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wizara iliyojaa rushwa na wizi wa hali ya juu....Nishati na Madini...no wonder kila sekta ya Wizara hiyo inakwama...na bado magumu yaja zadi mbeleni
     
  3. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Masikini Ngeleja. Anawakati mgumu. Budget yake huenda ikakwama tena. Ni miongoni mwa wizara zinazonuka rushwa katika kiwango chake. Angekuwa na busara angejiuzulu ili ajijengee mazingira ya mbeleni.
     
  4. F

    FUSO JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Hali ni mbaya - anatafakari mustakabali wake.
     
  5. M

    Meekukijogoo Member

    #5
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  6. M

    Meekukijogoo Member

    #6
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  7. M

    Meekukijogoo Member

    #7
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jameni kwanza nawasalimu wanajamiiforums wote. Leo nimeamua kujitosa ingawa natumia kijinga cha moto kuandika ujumbe huu. Huyu m2 ngeleja hakujua kuwa aliuziwa kauziwa mbuzi guniani. Me naomba serikali itoe tamko kuhusu giza la nchi hii. Jeygay anacruse kwa vile hapati hii tabu.
     
  8. M

    Meekukijogoo Member

    #8
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  9. M

    Meekukijogoo Member

    #9
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
     
  10. nditolo

    nditolo JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 1,072
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
     
  11. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Hayo maswali unataka WanaJF wayajibu au Ngeleja mwenyewe?
     
  12. PastorPetro

    PastorPetro Senior Member

    #12
    Aug 9, 2011
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 187
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kajificha! Aibu tele! :popcorn:
     
  13. Dickson Mpemba

    Dickson Mpemba JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 21, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    mimi nafikiri kuwe na collective responsibility kwa serikali nzima na siyo ngeleja peke yake after all matatizo yote haya ni ya kurithi.
     
Loading...