Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Ngeleja nina wasiwasi na kauli yako.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mrimi, Dec 22, 2011.

  1. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nimekuelewa mh. kwa kauli yako ya kuitaka EWURA kuwakamata wafanyabiashara ya mafuta waliogoma kuuza mafuta kuwanyang'anya leseni na kuwafikisha mahakamani kwa kuwa kitendo walichofanya ni kuhujumu nchi. Kwa juu juu kauli yako inaweza kuonena inamvuto na maslahi kwa wananchi. Binafsi mimi siiamini kabisa hii kauli yako, kwa kuwa hujatoa majibu ya maswali yanayoniumiza kichwa:
    1. Kwanza mh. sijaelewa siku zote hizo ulikuwa wapi wanachi wanavyoendelea kupata tabu.
    2. Pili, nilimsikia mkurugenzi wa EWURA akisema kwamba hakuna mgomo kwenye vituo vya mafuta ilhali anaona watu wanavyohangaika na vidumu barabarani, mh. hujasena utamchukulia hatua gani kiongozi huyu.
    3. Mkuu hujasema wewe una mkakati gani wa kupambana na wafanya biashara hawa wakati unafahamu fika kwamba kwa sasa serikali haina ubavu wa kuwadhibiti wafanyabiashara. Mfano mzuri ni bei ya sukari na kauli ya rais & waziri mkuu.

    4. Mheshimiwa, umeridhika na zigo mliowatupia watanzania walio wengi kutokana na kuwapadishia bei ya mafuta ya taa. Mh. unafahamu kabisa kwamba kitendo hiki ni hujuma kwa watanzania iliyotokana na udhaifu wenu kwa kushindwa kudhibiti uchakachuaji, ilhali unajua fika kwamba hilo ni jukumu lenu sio la wanachi wa kawaida. Leo nitakuamini vipi kama kweli unaguswa na adha anayopata mtanzania wa kawaida inayotokana na mabadiliko ya bei za mafuta?

    Yapo mengi ya kusema mheshimiwa, ila kwa kuanzia tu ningependa kuona unatoa majibu ya hoja hizo ili japo raia wa kawaida tuamini tuamini kama kweli kauli yako imetoka rohoni kweli.
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ngeleja!
    Aaaah,pga chni huyo'
    alipga mkwara bungen,then yakaishia wapi?
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,353
    Trophy Points: 280
    Hopeless ngeleja. Tupa kapuni huyo, mwache ale naye aondoke waje wengine
     
  4. c

    cyprian minja New Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ngeleja tumemchoka siku nyingi mara ngapi anakuwa na kauli za ajabu ajab kuhusu umeme umesahau hata wanamagamba wenzie walishindwa kuvumilia uozo wake wakataa bajeti yake ilijaa madudu? Infact cjui anafanya nn
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ngeleja joka la kibisa bana huna lolote
     
Loading...