Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Ndesamburo awasili UK kuhutubia mkutano wa Chadema Milton Keynes !

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chilisosi, Sep 14, 2012.

  1. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mheshimiwa ndesamburo a awasili London
    Leo rasmi kuja kuhutubia mkutano wa Chadema utakaofanyika jumamosi kuandika saa kumi jioni.
    Mh ndesamburo pia atatumia muda huu kuhamasisha vuguvugu la mabadiliko M4C
    Taarifa Hizi zimethibitishwa na Mwenyekiti wa TAWI chris Lukosi
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    kwani huko ulaya ndio wanapiga kura??kuna wakati chadema wanakosea tukisema tunasimangwa
     
  3. t

    time will tell Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Moto tumeshauwasha ni vigumu kuuzima bure mwajisumbua Magamba mtakoma.
     
  4. B

    Bull JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Harambe ya kuchangisha Pesa Makanisani... hamuwezi kutubatiza watanzania Hata iweje....
     
  5. N

    Nara JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,062
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Nabado, sijue magamba watahamka lini, umlizoea vyokunyonga eeeh...m4c africa itafuata!! morons!
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,810
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    msipende kuharibu mijadala kwa hoja zisizo na tija kwa taifa!
     
  7. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nani amekuambia kuna harambee?
     
  8. M

    Mboko JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 1,060
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Moto ukiwashwa ni kote kote hata iwe wapi ndio maana inaitwa M4C hata kama wakati wa kupiga kura hawatakuja lkn kumbuka kila mmoja wao ana watu wake back home na marafiki so atawahamasisha wapigia kura za ndio kwa chama cha Ukweli peoples Power
     
  9. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,783
    Likes Received: 1,143
    Trophy Points: 280
    Kwani lazima iwe wachaga tu ndio waende Ulaya kufungua matawi au M4C ni movement for Chaga.
     
  10. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Chezea Chadema wewe,!
     
  11. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mabadiliko ya Libya yalianzia UK
     
  12. Tekelinalokujia

    Tekelinalokujia JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Zile picha za Kikwete akiwa na tawi la washington na ufunguzi wa tawi alivyoenda Rage na mkampalaka Diamond kuwaburudisha wana sisiem unajifanya hujui? au ndio nyani haoni kundule na kuropoka tuu sababu ni cdm? chupi ikibana unabadilisha msilazimishe mtachubuka, haya.
     
Loading...