Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh: Nchimbi avionya vyombo vya habari vinavyochochea udini

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Pukudu, Apr 5, 2011.

  1. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Akiwa anawasalisha hoja waziri wa habari na michezo amevionya vyombo vya habari vinavyochochea udini na kusema hatavionya tena bali hatua madhubuti zitachukuliwa dhidi yao bila kutaja majina amesema kuna magazeti mawili moja la kikiristo na lingine la kiislamu pamoja na redio moja ya kiislamu.
    Kwa hiyo wakae chonjo na habari zao za uchochezi la sivyo watafungiwa
     
  2. REBEL

    REBEL Senior Member

    #2
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    bora redio kheri na al nuur wazifunge wakati wa kikwete maana zinaboa,zinakera na za kichochezi.
     
Loading...