Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Natse: Watanzania imefika wakati tuseme sasa basi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TEMILUGODA, Apr 23, 2012.

  1. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ndugu zanguni wanabodi naomba tujikumbushe sentensi moja tu ambayo mh. NATSE ALIYEKUWA MENEJA WA KAMPENI WA ARUMERU CDM'. ALISEMA HIVI PALE LEGANGA 'WATANZANIA IMEFIKA WAKATI TUSEME BASI'.

    As if Mungu amejibu kwa hali inavyo endelea hapa nchini. KAMA KUNA ANAYEBISHA AMWOMBE kiongozi yeyote wa uwakilishi ajiuzulu aone majawabu. EXCEPT ZENJ.

    Source;NILIKUWEPO na Kusikia mwenyewe mwanzo mwisho.
     
  2. k

    kijembe Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hivi kuna kiongozi aliekuwa anaogopeka kama mubarak?kwa nini watanzania tusiingie barabarani.maana haya mawaziri yetu hayasikii.angalau watu watoke na magari yao wayapaki barabarani ili tuanze mgomo wa nchi nzima.mawasilisha
     
Loading...