Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh Nape alipowasili tu Moshi Mjini alikutana na mabango, yakachanwa hadharani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MARUMA J, Jul 25, 2011.

  1. M

    MARUMA J Member

    #1
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Baada ya kuona kundi la watu wapatao 10 wakiwa wamebeba mabango yenye jumbe mbalimbali nyingi zikewa ni kejeli kwa ccm vijana wanaitwa green brigade waliwavamia watu na kuwanyanganya mabango yao na mengine kuchanwa kama inavyoonekana kwenye picha. Sasa swali ni je ccm inajua misingi ya demokrasia? Kwa hayakuwa matusi kwanini mhe.

    Nape asingechukua ushauri aliopewa kupitia mabango. Kwani moja ya bango lliandikwa hivi "hatutaki story za gamba tunataka umeme " tutakaa giza mpaka lini" ccm ilikufa na nyerere
     

    Attached Files:

  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Toka lini nape kawa mheshimiwa!
    Au siujui maana ya mheshimiwa?
     
  3. M

    MARUMA J Member

    #3
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu nakubali its a mistake hawezi kuwa mhe. 4 us labda ndani ya CCM
     
  4. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Chama cha Majambazi aka CCM
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hawataacha kuchana! Ila wajuwe ya kwmb majira haya raia hawadanganyiki.
     
  6. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #6
    Jul 25, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    nipe nape nape nape nape nape! (CCM wanakauli mbiu yao labda niikope) ANATAFUTA UMAARUFU
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  8. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hawajui kuwa mioyoni mwa watu muna mabango ya kila aina yanasomeka ??? au nayo wameamua kuyachana kwa kuwanyima haki za msingi Mimi nigekuwa nape ningejibu kila bango kwa mtazamo chanya
     
  9. M

    MUGOLOZI Member

    #9
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawaunga mkono waungwana Nape siyo mheshimiwa hata kidogo, na tena ndugu zangu nawambieni kijana huyu ametumia majukwaa sana kuuza jina lakn hatafika mbali. Mi siyo nabii ila nayatabiri mambo.
     
  10. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwa kifupi ngoma ya watoto haikeshi
     
  11. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kama ni vijana basi ni mazoba hao, enzi za ujana wangu nilikuwa sikosi mayai visa mfukoni. Hao waliochana wangeipata fresh
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,723
    Likes Received: 4,465
    Trophy Points: 280
    sasa hawa sisiem wanakuwa vichaa au majambazi au vyote kwa pamoja??? sijui
     
  13. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Unaonekana uko biased,bandiko lako naanza kulitilia mashaka
     
  14. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  15. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wewe ni Munishi nini?
    [video]http://www.youtube.com/user/gospelgtv?blend=1&ob=5#p/u/0/-k3asX6VDAQ[/video]
     
  16. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi kuna uhusiano wowote wa ccm na vitambi???
     
  17. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Haswaaa kwa 101%, vinatokana na uroho wa madaraka na ufisadi kuongezea rushwa ya Jairo!
     
  18. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #18
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,381
    Likes Received: 1,063
    Trophy Points: 280
    uhusiano upo tena wa mojakwamoja
     
  19. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #19
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ewaaaa
     
  20. M

    Michelle Hilton Senior Member

    #20
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cdm ni zaid ya mafia
     
Loading...