Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Nahodha, ni kweli? Are we really SERIOUS?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bongolander, Nov 17, 2011.

  1. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Wakuu nimesikitishwa sana na kauli ya waziri wa mambo ya ndani. Nashindwa kuamini kama ni kweli ametoa kauli hii. Naweza kusema inafanana kiasi na ile ya Rais, ya kuwataka mafisadi warudishe fedha za serikali lakini amewasamehe. NI jambo la aibu sana, hasa tukizingatia uzito wa suala lenyewe. Inaonekana Uuhamiaji kuna watu wengi wenye uzalendo, lakini wanaofanya maamuzi ndio hawana uzalendo. Angalia hizi Excerpts mbili, halafu niambie kama kweli inaingia akilini mwako kuwachekea watu kama hao na kuwaacha kwenye ofisi za serikali. I wonder kama ni uongozi wa namna hii ndio tunaotaka. Jaribu kwenda chini kwa mtiririko huo huo, mkuu wa idara anakuta uozo anasema majina ninayo kwenye briecase, mkuu wa kitengo, hadi ngazi ya chini kabisa ikiwa hivyo ni sawa na kufanya mchezo.

    17 Nov 2011 Minister accuses them of `helping` illegal immigrants

    Home Affairs Minister, Shamsi Vuai Nahodha yesterday served one-month notice to eight immigration officers helping illegal immigrants involved in terrorism, drug trafficking, piracy and related crimes secure work permits.


    “I have received a list of eight names of police officers from the Immigration Unit who are involved in the issuance of permits to illegal immigrants…their names are in my briefcase, but I am giving them one-month to reform, before I take further measures against them,” he warned.
     
  2. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Sasa jomba umesahau kazi tunapeana? sasa majina yenyewe ni wale wale Kidumu utafanya nini jomba?
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    ndo kawaida
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    huyu hamijei hawezi wizara hiyo bana
     
  5. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 925
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 80
    stupid leaders they are afraid of their own shadows, maana viongozi wenzake wanafanya maovu naye ana maovu yake so anachofanya ni kuwapa mda wajirekebishe ili naye akija kamatwa apewe mda! Lakini wenye vijikesi vidogo ndo wahanga wa kwanza!
     
  6. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maji hufuata mkondo. Jk naye aliwasamehe wale wa EPA kwa namna hiyohiyo
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mnataka awe tofauti na bosi wake jamani!
     
  8. Z

    Zion Train JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    halafu alitaka kuwa rais wa visiwani
     
  9. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Kwani unafikiri angeshindwa kuongoza upande ule? Kule mtu yoyote tu anaweza kuongoza, hata Tambwe Hiza angeweza sembuse huyu!
     
  10. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu mambo mengine ni common sense, hata mtoto anaweza kufanya. Unafahamu wazi kabisa tena unawaambia waandishi wa habari kuwa hata majina na idadi unayo halafu, unasema wajirekebishe. Sijui tunawafundisha nini watoto wetu wataokuja kuwa viongozi, sijui tunaweka precedent gani. Mkuu ni vigumu sana kuamini.
     
Loading...