Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh!..... Nadaiwa karibu naadhirika sasa………..

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mtambuzi, Dec 30, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Hebu tuchukulie kwamba unadaiwa fedha na wanaokudai au anayekudai amechachamaa. Huenda amefikia hatua ya kutaka kukuadhiri sasa. Anataka kuja kwako kuchukua vifaa vyako au amepania kukupeleka mahakamani. Labda niseme tu kwamba, unadaiwa na anayekudai amekubadilikia na umeingia kwenye hofu.

    Hebu niambie, kama ni wewe umeingia kwenye dhahama hiyo ungefanyaje?
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni wewe unayedaiwa au unatoa mfano watu waujadili? Kwasababu heading na content havina uhusiano kabisa.
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    nakopa seheme nyingine namlipa kama haiwezekani naomba likizo kazini naenda kijijini
     
  4. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Changanya na zako!
     
  5. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ivi yule dada aliyota ofa kabambe ya sikukuu kapotelea wapi?
     
  6. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nichanganye nini sasa? Madeni?
     
  7. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mtambuzi mtata ww.
    wel ni iv bora ukope kwingine umlipe yy jaman kuliko kusubiri kudharirishwa.
    dawa ya deni kulipa kaka.
     
  8. m

    mamanzara JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 638
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Naam, Dawa ya deni kulipa. Tumia maarifa yote ulipe deni then angalia next time usikope deni ambalo litakushinda kulipa na kukuletea matatizo.
     
  9. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Dawa ya deni ni kulipa na si kulikimbia
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Hapo ni kukopa sehemu nyingine na kulipa, kama ikishindikana ni kukimbia!
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    inabidi akili ya ziada itume ,unatafuta sehemu nyingine inayokuamini unakopa na kwenda kumlipa mhusika ,wakati huo unaanza kujipanga kurudisha pesa nyingine uiyokopa,
    Kukopa ni harusi kulipa ni matanda
     
  12. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #12
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Kama watu wengine washakusoma kuwa wewe ni kimeo na hulipi madeni wakagoma kukukopesha utafanyaje?
    Na kama una familia ukikimbia hudhani familia ndio itaadhirika. Je ukirudi na mkeo akikwambia alibangaiza akalipa hilo deni utamuamini?
     
  13. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #13
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280

    Yaani unadaiwa, halafu unaendelea kukopa!
     
  14. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #14
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha haaaaa...................Kumbe mimi ni mtata!
     
  15. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuliko kutolewa vyombo nyumbani kwangu bora aende mahakamani kesi inaendelea namimi naendelea kutafuta hela ya kulipa.... lakini usipende kukopa usichoweza kulipa
     
  16. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #16
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Dawa ya Deni ni Kulipa!
     
Loading...